• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SUPER N97 MINIFW EVER MADE FOR 523X

Luu_Tan_Vu

n97 v30 ha

no. mình sẽ k cook v30 vì các lí do sau:
ram yếu, pin thấp,
độ ổn định k cao,
smart dialer k thông minh lắm vì nó chỉ tìm chính xác theo so hoặc tên trong danh bạ nếu lưu có đúng, bấm số 0 thì khả năng tìm thấy là k cao, k hiểu nó tìm theo số hay tên, tốn ram.
web mới nhanh nhưng ít dùng, còn rất nhiều lỗi chưa thể fix.
mình sẽ chỉ cook v12:
1 vài thông tin khi nào mình lên vip sẽ ra 1 bản kỉ niệm:
ram sau khi khởi động xong trong menu là 66 và ngoài homescreen là hơn 68.
pin ít nhất là 2 ngày,
cực nhanh và kinetic rất muợt,
chỉ ra bản mói khi nào lên vip thôi nha vì mình nghỉ cook rồi

ctgreen312

no. mình sẽ k cook v30 vì các lí do sau:
ram yếu, pin thấp,
độ ổn định k cao,
smart dialer k thông minh lắm vì nó chỉ tìm chính xác theo so hoặc tên trong danh bạ nếu lưu có đúng, bấm số 0 thì khả năng tìm thấy là k cao, k hiểu nó tìm theo số hay tên, tốn ram.
web mới nhanh nhưng ít dùng, còn rất nhiều lỗi chưa thể fix.
mình sẽ chỉ cook v12:
1 vài thông tin khi nào mình lên vip sẽ ra 1 bản kỉ niệm:
ram sau khi khởi động xong trong menu là 66 và ngoài homescreen là hơn 68.
pin ít nhất là 2 ngày,
cực nhanh và kinetic rất muợt,
chỉ ra bản mói khi nào lên vip thôi nha vì mình nghỉ cook rồi

cái này là phải hỏi ý kiến BQT rồi, những member như mình chỉ biết hi vọng thôi hả :)), sao bạn không hỏi đk để lên VIP member.

Luu_Tan_Vu

cái này là phải hỏi ý kiến BQT rồi, những member như mình chỉ biết hi vọng thôi hả :)), sao bạn không hỏi đk để lên VIP member.

thì mình nói rồi mình đã nghỉ cook nhưng nếu khi nào lên vip rồi thì mình sẽ up 1 bản kỉ niệm chứ giờ mình k cook nữa, mình k cook k phải vì k được lên vip, mà bản deviant tốt mà, flash hoài k mệt sao

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

thì mình nói rồi mình đã nghỉ cook nhưng nếu khi nào lên vip rồi thì mình sẽ up 1 bản kỉ niệm chứ giờ mình k cook nữa, mình k cook k phải vì k được lên vip, mà bản deviant tốt mà, flash hoài k mệt sao

up bản mới thì mới cho lên VIP dc chứ pa
làm j có chuyện lên VIP rồi mới up bản mới :))

thanhhaifire

CFW by vurain84 sao lại còn bản quyền từ congnghe24h.com.vn. vurain84 cũng là ng của PV mà