• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Super Nintendo Entertainment System}và các Game giả lập Độ Nét Cao

sony

Mình chưa biết cách đổi lại nút thế nào cả , muốn chơi bằng nút ở media mà lúc chỉnh toàn vào musicplayer, bạn nào chỉ rõ cụ thể cho mình với .

Game bahamutlagoon mình down về chạy không vào game được :|

sony

Hướng dẫn vậy mình không hiểu rõ cách làm lắm, nút mình chỉnh hết rồi mà vẫn chỉ dùng được ở các phím số , ấn Play là vào media nghe nhạc luôn. Ở Magic KKK mình ở phần App list mình đã add ct AntSnes và nó có sẵn default keymap, bên keymaplist mình chỉnh lại cái default keymap như sau : 2 > forward ; 3 > Rewind ; 5 > Stop ; 6 > Play .
P/S : mình vẫn chưa chơi được game bahamut lagoon vào là màn hình cứ đen thui

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hướng dẫn vậy mình không hiểu rõ cách làm lắm, nút mình chỉnh hết rồi mà vẫn chỉ dùng được ở các phím số , ấn Play là vào media nghe nhạc luôn. Ở Magic KKK mình ở phần App list mình đã add ct AntSnes và nó có sẵn default keymap, bên keymaplist mình chỉnh lại cái default keymap như sau : 2 > forward ; 3 > Rewind ; 5 > Stop ; 6 > Play .
P/S : mình vẫn chưa chơi được game bahamut lagoon vào là màn hình cứ đen thui

Vụ chỉnh nút thì bạn nên PM cho Nouvu hỏi cho rõ vì bác ta cũng xài N95 đó. Còn bahamut lagoon nếu vào đen thui thì chắc là nó k tương thích với soft này rồi nhưng chơi giả lập trên PC thì OK lắm. Chắc phải đợi bản cập nhật xem sao chứ bản này còn lỗi quá trời luôn.;;)

sony

Mình đã nghiên cứu xong vụ nút rồi, xem ra ấn các phím media mỏi tay quá ^^~ . File save game của soft này không biết nằm ở đâu nhỉ,dạng đuôi gì , có giống .save của Morghgear không nhỉ :D

i_love_baby387

Aero Fighters

Download here

i_love_baby387

Các bạn post rom chú ý nên chịu khó up lại nên host nào đó vừa được lâu, tốc độ nhanh như mediafire chẳng hạn! Không nên lấy link trực tiếp từ trang chủ nhé!
Thanks !