• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Super Nintendo Entertainment System}và các Game giả lập Độ Nét Cao

BuuPhucCT

Well-Known Member
Xem lại lời giới thiệu đi thì bít.

Có gì thì bạn phải nói rõ ra thì a e mới biết đường chứ bạn nói cài kiểu cụt ngủn vậy thì ai mà biết đường trả lởi.:|

kyohiros

khổ ghê nói để ông nouvu biết mà sửa thui. nè:
AntSnes is a Snes9x port to S60 3.x. .Là 1 môi trường giả lập Game không thể chơi vào đâu được giúp ta có thể chơi được bất cứ Game SNES trên mobile 1 cách dễ dàng và thoải mái nhờ chế độ quay máy kiểu N-gage,ngoài ra chế độ hình ảnh rất rõ nét không như giả lập Gba mà mình đã giới thệu trong các topic trước đây.Với chế độ Save và Load tức thời giúp bạn không bỏ lỡ những khoảnh khắc đáng nhớ trong game
Phù hợp cho tất cả dòng máy S60v3 bất cứ màn hình,bất cứ loại nào.Và ưu tiên nhất cho máy có multimediakeys (N95-8Gb,N86,N96,85...)

BuuPhucCT

Well-Known Member
khổ ghê nói để ông nouvu biết mà sửa thui. nè:

Ặc. Thì ra là thế vậy mà bạn k nói sớm làm mình cứ hiểu lầm là k thể chơi được. Để mình PM cho Nouvu sửa lại. Cám ơn sự góp ý của bạn nhiều.=D>=D>

nouvu2372

Sửa rồi nhé,mấy bạn nầy kia quá =))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sửa rồi nhé,mấy bạn nầy kia quá =))

Quảng cáo gì mà ai đọc vào cũng hiểu là không chơi được. Bó toàn thân.
Mà sao a cài vào chơi được nhưng không nghe được âm thanh vậy.:-/

nouvu2372

Quảng cáo gì mà ai đọc vào cũng hiểu là không chơi được. Bó toàn thân.
Mà sao a cài vào chơi được nhưng không nghe được âm thanh vậy.:-/

Àh cái âm thanh nó bị lỗi nầy kia rồi.Nếu anh ON thì trò chơi anh đang chơi sẽ...bị Out ra màn hình chờ.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Àh cái âm thanh nó bị lỗi nầy kia rồi.Nếu anh ON thì trò chơi anh đang chơi sẽ...bị Out ra màn hình chờ.

Vậy có cách nào khắc phục k TM. Chơi game mà không có âm thanh thì chán lắm.:(

nouvu2372

Hướng dẫn chơi bằng phím đa phương tiện đi bạn ơi

Ai chỉ giùm mình cách xài magickey dc ko?
Anh em vào đây lấy cái này sài chỉnh phím dễ dàng hơn.Riêng mình sài Magic Key vì mình có map bản đồ phím cho N95 8Gb,còn các bạn sài dòng máy khác thì sài chương trình Này dễ hơn
Vậy có cách nào khắc phục k TM. Chơi game mà không có âm thanh thì chán lắm.:(

Sẽ có bản update nhanh thôi anh àh

heocoi_244

bác nào có game harley ko cho e với, game đua xe chuột j đó y, tên game la bikemice mar j đó e ko nhớ lắm, ai có cho e xin nhé, thank cac bác trước

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác nào có game harley ko cho e với, game đua xe chuột j đó y, tên game la bikemice mar j đó e ko nhớ lắm, ai có cho e xin nhé, thank cac bác trước

Game đua mô tô bắn súng ỳ đùng đó phải k bạn. Mình cũng thích game này nhưng phải biết tên chính xác của nó thì mới kiếm được.

hunter19000

Posted via Mobile Device không vào đựơc game mario chỉ vào được tới chữ nintendo rùi đứng. Test trên 5700.

longntt105

Anh em vào đây lấy cái này sài chỉnh phím dễ dàng hơn.Riêng mình sài Magic Key vì mình có map bản đồ phím cho N95 8Gb,còn các bạn sài dòng máy khác thì sài chương trình Này dễ hơn

Sẽ có bản update nhanh thôi anh àh

cho mình xin cái map bản đồ n95-8g đi bạn ! thank nhiều !

Auto

cho mình xin cái map bản đồ n95-8g đi bạn ! thank nhiều !
K cần map chi đâu!
Trong khi điền k3ymap bạn bấm phím call rồi bấm phím cần đổi là đc!
Posted via Mobile Device

longntt105

K cần map chi đâu!
Trong khi điền k3ymap bạn bấm phím call rồi bấm phím cần đổi là đc!
Posted via Mobile Device

ko đc auto ơi ! mình muốn đổi cách phim của multimedia thì ko đc ! bấm vào phím next tới , hay lùi...play đêu ko đổi đc