• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Python 2.20 on Disk E (Bộ cài trên thẻ hoàn hảo) Update

kienvp

Super Python v2.20 Disk E

Đây là bộ Super Python v2.20 mới nhất siêu nâng cấp. thêm rất nhiều Module mạnh mẽ
hỗ trợ hầu hết các ứng dụng Py hiện nay .
Trước đây chương trình đã không được làm việc hoàn hảo do module có vấn đề .
bộ python này cài vào ổ E nhưng vẫn chạy được các ứng dụng cần python bắt buộc phải cài ở ổ C .

Lưu ý :Gỡ phiên bản cũ , các ModulePack từ App-Manager trước khi cài
Các bạn có thể tải phiên bản 2.20 VH tại :Đây

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?lvo22vpapuu525v"][U]Tải :Super Python  v2.20 Disk E[/U][/URL]

Chỉnh sửa cuối:

vinhtuong78

Bro nào chỉ em cách run script của python này cái! em làm xong bước "Khôi phục tệp vào C" out vào lại mà chẳng thấy run script đâu cả.thank nhìu!

phongtranddmax

sao mình cài thằng này vào khi vào python thì toàn là tiếng gì đâu không hà,khọng biết máy có thiếu fone tieng gì không nữa. em xài 5530.xin giup đỡ cám ơn nhiều !

kienvp

sao mình cài thằng này vào khi vào python thì toàn là tiếng gì đâu không hà,khọng biết máy có thiếu fone tieng gì không nữa. em xài 5530.xin giup đỡ cám ơn nhiều !

bạn vào link trên tải bản tv về mà dùng .

naul1497

Bản này đâu có run Script được đâu bạn, bấm 2 nút đều không ra, đành ngậm ngùi uninstall

vanquocky

thông báo vs các bác là NOKIA vừa cho ra ban python run script được của ovi , các bác cứ vô ovi lấy free 100%. con x6 của em cung vừa update nè

kienvp

bản này để hỗ trợ chạy các ứng dụng cần python .chứ ko run script .

votu04

Super Python v2.20 Disk E

Đây là bộ Super Python v2.20 mới nhất siêu nâng cấp. thêm rất nhiều Module mạnh mẽ
hỗ trợ hầu hết các ứng dụng Py hiện nay .
Trước đây chương trình đã không được làm việc hoàn hảo do module có vấn đề .
bộ python này cài vào ổ E nhưng vẫn chạy được các ứng dụng cần python bắt buộc phải cài ở ổ C .

Lưu ý :Gỡ phiên bản cũ , các ModulePack từ App-Manager trước khi cài
Các bạn có thể tải phiên bản 2.20 VH tại :Đây

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?lvo22vpapuu525v"][U]Tải :Super Python  v2.20 Disk E[/U][/URL]

mình cài nó báo lỗi cập nhật bạn ơi máy minh đã hack n97 mini :(