• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Python v2.20 nâng cấp

leminhhai111

ĐÂY LÀ 1 BỘ PYTHON CỦA AnhtamHCM
CÀI TRÊN THẺ HÒAN HẢO NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM NÀY
MÌNH ĐÃ TETS VÀ THẤY HAY NÊN CHIA LẠI CÙNG ANH EM

Bộ Super Python v2.20 nâng cấp. thêm nhiều Module mạnh mẽ

Có thể hỗ trợ hầu hết các ứng dụng Py hiện nay

Đặc điểm thú vị của phiên bản này là:

Nếu có bất kỳ ứng dụng Python nào đã cài đặt khi Click vào Icon chỉ nháy 1 cái rồi Out!!! Các bạn làm như sau

Chọn vào biểu tượng Vận hành như hình

Optiions > Khôi phục tệp vào C

Sau đó thoát ra và hưởng thụ thành quả!:x

Super Python 2.20 tiếng Việt

NGUỒN TẠI http://symbianvn.net/

link mới đây

GỠ BỎ BẢN CŨ TRƯỚC KHI CÀI

Chỉnh sửa cuối:

JS_AnhTuan

Active Member
Cái pip ko biết để lại ko a? Cái này hỗ trợ khoảng bao nhiêu ud python?

wan_legend

Cài vaò ổ E là được hả mấy anh?? Em giờ mới dùng nên không biết gì mong mấy anh chỉ bảo. Em dùng n73 đã hack mà nhiều ứng dụng cài rồi nhưng không mở được.. Làm sao để biết ứng dụng nào chạy trên nên Python hả mấy anh??

Thangnd31082

Cài vaò ổ E là được hả mấy anh?? Em giờ mới dùng nên không biết gì mong mấy anh chỉ bảo. Em dùng n73 đã hack mà nhiều ứng dụng cài rồi nhưng không mở được.. Làm sao để biết ứng dụng nào chạy trên nên Python hả mấy anh??

Thường những ứng dụng này khi chia sẻ các chủ topic sẽ nói rõ xem có phải chạy bằng Python hay không !

Nếu bạn chưa cài Python bao giờ thì cài bản này vào là OK ( cài trên thẻ nhé )

small_bee

em cài vào rùi , 1 số ứng dụng xài bt , 1 số nháy 1 cái rùi out , em khôi phục vào c rùi mà củng ko đc . cho e xin cách giải quyết .

leminhhai111

em cài vào rùi , 1 số ứng dụng xài bt , 1 số nháy 1 cái rùi out , em khôi phục vào c rùi mà củng ko đc . cho e xin cách giải quyết .

YOU vô vận hành xóa tệp ổ c > thoát ra vô lại vận hành khôi phục lại thử xem ne

kimthulong1990

Cho em hỏi em đã cài bộ PowerPython4All 4.0 thì phải vào quản lý ứng dụng gỡ phần nào ra nhỉ ?

Và em cũng đã cài 1 số ứng dụng chạy trên nền python vậy sau khi em gỡ PowerPython4All 4.0 ra và cài Super Python v2.20 thì những ứng dụng kia vẫn tiếp tục xài được chứ hay là phải cài lại .

leminhhai111

Cho em hỏi em đã cài bộ PowerPython4All 4.0 thì phải vào quản lý ứng dụng gỡ phần nào ra nhỉ ?

Và em cũng đã cài 1 số ứng dụng chạy trên nền python vậy sau khi em gỡ PowerPython4All 4.0 ra và cài Super Python v2.20 thì những ứng dụng kia vẫn tiếp tục xài được chứ hay là phải cài lại .

vô app.manager gở bỏ PowerPython4All 4.0 ra > cài python 2.20 xong nếu nhửng pm python lúc trc đang sài lik vào mà bị out thì vô Vận hành > phục hồi ổ đĩa c như ở trên đã hướng dẩn. chúc vui

joeD

đã xóa python 4.0 nhưng khi cài nó vẫn bị lỗi cập nhật. Mình xóa hết trên thẻ nhớ private, system, resouce ... nhưng khi cài lại vẫn bị lỗi cập nhật, Vậy trên ổ C ta nên xóa thư mục nào mà cài vào nó ko báo lỗi cập nhật nữa vậy. Chỉ mình xóa thư mục nào đi .

nguyentanbinh

Well-Known Member

- E ý kiến rất chính xác e cứ nói những ứng dụng nào nháy 1 cài rồi out e ghi hết ra đề a xem và giải thích cho e ok. Chúc vui

đã xóa python 4.0 nhưng khi cài nó vẫn bị lỗi cập nhật. Mình xóa hết trên thẻ nhớ private, system, resouce ... nhưng khi cài lại vẫn bị lỗi cập nhật, Vậy trên ổ C ta nên xóa thư mục nào mà cài vào nó ko báo lỗi cập nhật nữa vậy. Chỉ mình xóa thư mục nào đi .
- Vào C:\sys\bin xóa file zntxhan.pyd

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
Đã test thử trên e72, kết quả là mobihex nháy cái thôi, dù có khôi phục vào c. Thôi thì cứ chạy bản 1.45 của vothien trên ổ E vẫn ngon lành!

small_bee

VD nha : chương trình bắt máy và nháy máy Jeer
à đúng rùi , cho e hỏi , bộ python này thì mình run các script như thế nào ạ ?? e thủ cài Startpy vào để run các script thì củng bj nháy rùi out .

0o__o0

- E ý kiến rất chính xác e cứ nói những ứng dụng nào nháy 1 cài rồi out e ghi hết ra đề a xem và giải thích cho e ok. Chúc vui

- Vào C:\sys\bin xóa file zntxhan.pyd
Bộ cài đã bỏ file zntxhan.pyd rồi Bình, mở gói ra check đi đã rồi hãy Reply>> không cần xóa gì hết:D

Bạn nào không cài được thì dùng bộ Super 2.2 này. Khi cài never Update Erro, có thể cài đè vẫn OK

Here

Last edited by a moderator:

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Bộ cài đã bỏ file zntxhan.pyd rồi Bình, mở gói ra check đi đã rồi hãy Reply>> không cần xóa gì hết:D

Bạn nào không cài được thì dùng bộ Super 2.2 này. Khi cài never Update Erro, có thể cài đè vẫn OK

Here

- Nguyên nhân update error khi cài superpython 2.20 này nghĩa là File này cài toàn bộ trên thẻ nhớ. Nhưng một đều tại sao vẫn báo update error là trên C: còn một số ứng dụng có đuôi là Py - Pyc - pyd là cài sẽ báo update error ngay. Đã test nhiều lần. Nếu ko muốn update error khi cài file superPython 2.20 này thì xóa thủ công những File rác trên hệ thống C: sau khi remove toàn bộ python và modul và sau đó cài đặt file superpython 2.20 này thì hoàn toàn ko báo update Error . Thank you Oo__oO và các member sử dụng cho ý kiến hiện này còn 1 ứng dụng là ko Run được đó là (CCleaner v1.0 ported to s60v3 by Mxxxer)

Oo__oO download về test thử sẽ biết là ko run được

0o__o0

- Nguyên nhân update error khi cài superpython 2.20 này nghĩa là File này cài toàn bộ trên thẻ nhớ. Nhưng một đều tại sao vẫn báo update error là trên C: còn một số ứng dụng có đuôi là Py - Pyc - pyd là cài sẽ báo update error ngay. Đã test nhiều lần. Nếu ko muốn update error khi cài file superPython 2.20 này thì xóa thủ công những File rác trên hệ thống C: sau khi remove toàn bộ python và modul và sau đó cài đặt file superpython 2.20 này thì hoàn toàn ko báo update Error . Thank you Oo__oO và các member sử dụng cho ý kiến hiện này còn 1 ứng dụng là ko Run được đó là (CCleaner v1.0 ported to s60v3 by Mxxxer)

Oo__oO download về test thử sẽ biết là ko run được

Máy Bình có vấn đề. Ai cài bản này cũng OK hết nhé

Báo cáo là e cài đè ko bị error :)

@A Bình: bị update có thể là do mấy cái module của Cleaner đó anh :)