• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Python v2.20 nâng cấp

hoangvan1990

Cứ lo hỏi không àh không lo tets gì hết
pm này có chức năng phục hồi rất hay tets thử đi và cảm nhận.chúc vui

xin hỏi nó phục hồi cái gì vào C thế

TruBic

Well-Known Member
mình xóa bản 1.45 final đi. cài vào bị báo là lỗi cập nhật. :(
bạn format thẻ mới hết sạch các file python rác còn lại nhé. Ko lấy thẻ qua máy s40 nào đó mà xoá dũ liệu khỏi phải format. Làm theo cách này ko còn lỗi cập nhạt nữa đâu!

datvietdatviet

mình đã update 1 bản super python v2.30 siêu nâng cấp bên box app python ae qua đó down về sài nhé

TruBic

Well-Known Member
Bạn dịch tiếng Việt rồi đưa qua bên này đi
theo con nghĩ thì rất ít người thực hiện điều này được. Vì vh 1 bộ python ko phải đơn giản. Mất rất nhiều thời gian.
nhìn vào là con thấy nản vì quá nhiều string...

datvietdatviet

theo con nghĩ thì rất ít người thực hiện điều này được. Vì vh 1 bộ python ko phải đơn giản. Mất rất nhiều thời gian.
nhìn vào là con thấy nản vì quá nhiều string...

mình ko biết là vh python thì có tác dụng gì nó chỉ hỗ trợ app py thôi mà nhưng python nhiều string lắm.để vậy cũng ok

TruBic

Well-Known Member
ừ. Ai đọc python làm gì đâu. Chỉ biết nó hỗ trợ những gì thôi.
sao lại ko hả bạn? Những pm chạy trên nền python, thì ngôn ngũ của phần mềm đó có 1 phần nằm trong bộ libs python đó bạn à. Vì thế ai mà vh các pm chạy trên nền python mà ko biết thì có tìm nát máy cũng ko thấy string cần vh đâu cả.
mình ko biết là vh python thì có tác dụng gì nó chỉ hỗ trợ app py thôi mà nhưng python nhiều string lắm.để vậy cũng ok
đọc bài trên chắc bạn hiểu được phần nào về vh libs python để làm gì rồi chứ datviet?

marioshu

mình cũng bị như bạn , một số cái ko tài nào xài được dù đã cài đặt lại, nản

m4t_d3n

link die thật rùi bạn ơi! Bạn thử coi lại dùm với, hoặc update lên mediafile ấy