• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Screen Shot v1.10 - Siêu chụp màn hình cho Symbian VH bởi Johny :D

JohnyNguyen

Với con cảm ứng thì chỉ chụp được 2 phím thôi nhỉ :(
Bạn đang dùng "Ích Sáu" thì phải ;)) Chụp bằng cách nhấn nhẹ phím Camera là đc mà :p Chả lẽ ae dùng máy từ bao lâu nay mà ko biết phím Cam có 2 nấc :-w >:p

duc143

Bạn đang dùng "Ích Sáu" thì phải ;)) Chụp bằng cách nhấn nhẹ phím Camera là đc mà :p Chả lẽ ae dùng máy từ bao lâu nay mà ko biết phím Cam có 2 nấc :-w >:p

Chuẩn men, đúng là tui đang dùng "ếch sáu". Nhưng bây h tui mới cần cái thằng chụp màn hình này :D

saccerwin

bác johny cho hỏi thử sau khi cài đặt rùi...vô kích hoạt rùi ra chụp ảnh ở camera gốc của máy hay chụp ảnh của cái siêu chụp này

Dragon459

Manager
bác johny cho hỏi thử sau khi cài đặt rùi...vô kích hoạt rùi ra chụp ảnh ở camera gốc của máy hay chụp ảnh của cái siêu chụp này
Làm theo thứ tự nhày nhé : cài đặt =>set hết các mục trong tùy chọn theo ý,rồi ẩn chương trình.sau đó chuyển đến phần mềm hay bất cứ chỗ nào muốn chụp và nháy bằng phím tắt lúc set trong tùy chọn là được

saccerwin

Làm theo thứ tự nhày nhé : cài đặt =>set hết các mục trong tùy chọn theo ý,rồi ẩn chương trình.sau đó chuyển đến phần mềm hay bất cứ chỗ nào muốn chụp và nháy bằng phím tắt lúc set trong tùy chọn là được
mà bác rồng ơi máy mình c5-03 không có phím chụp ảnh mà chỉ co phím khoá trong khi siêu chụp lại ko có phím tắt là phím khoá...hoặc phím gọi(xanh)... thì làm sao mình chụp đc bác...chắc mình chỉ dùng đc specnap thôi....

Dragon459

Manager
mà bác rồng ơi máy mình c5-03 không có phím chụp ảnh mà chỉ co phím khoá trong khi siêu chụp lại ko có phím tắt là phím khoá...hoặc phím gọi(xanh)... thì làm sao mình chụp đc bác...chắc mình chỉ dùng đc specnap thôi....
bạn có thể set là phím đỏ (kết thúc cuộc gọi đó) Mình hay dùng nút này