• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperHot - H@ck phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,không cần PC

JohnyNguyen

tadyluu

bạn ơi mình không down đc umu, server no báo "The user hosting this content is out of bandwidth. "

tuanvu202

bác cop như thế nào chia sẻ với em cái làm mãi mà fomat la đi tong cài phần mềm unsign ko đc cứ phải hack lại mới ok?
bạn đow cái file data của bác 0908727527 ở trêb kìa xong chép vào ổ C/private là oke...nhớ là phải cóp file installserver.exe hợp với máy mình vô C/sys/bin trước nhé. như vậy là khi format xong vẫn ko bị mất hack. tớ làm thử con e63 rùi :D:D

konzinclan

sao e hack theo hướng dẫn với máy 5800xp thì được, mà pa1 dụng vào máy 5230 lại không hack được. mong các bác giúp em với!!!

tuanvulak

Chỉ lại với , mình cài đến cái RomPatcherPlus_3.1.sisx Signed thì không cho cài, nó báo là không được phép truy cập ứng dụng gì gì đó. giờ phải làm sao ?

Orbit

Gửi các bạn
Mình dùng cái umu hack cho con N97, nhưng khi cài xong thì nó vào active, sau đó báo là "your trial has experied" xong nó bắt vào web mua
Vậy phải làm sao vậy các bạn
Chỉ mình với
Cám ơn nhiều

tuan1976

Sao mình cài thì báo lỗi chứng chỉ hết hạn.không cài được ae giúp mình với .

Jay_Chou

Active Member
hack được cho 5250 không bạn?/

hack được bạn ạ.

Chỉ lại với , mình cài đến cái RomPatcherPlus_3.1.sisx Signed thì không cho cài, nó báo là không được phép truy cập ứng dụng gì gì đó. giờ phải làm sao ?

lỗi này là do bạn chưa restore. bạn cài lại UMU và làm lại từ đầu.
Gửi các bạn
Mình dùng cái umu hack cho con N97, nhưng khi cài xong thì nó vào active, sau đó báo là "your trial has experied" xong nó bắt vào web mua
Vậy phải làm sao vậy các bạn
Chỉ mình với
Cám ơn nhiều

bạn check lại giấy phép thử nghiệm trong umu rồi thay đổi lại ngày giờ, mở lại UMU xem sao nhé. nếu không được không thì dùng Norton hack thay UMU vậy :)

Sao mình cài thì báo lỗi chứng chỉ hết hạn.không cài được ae giúp mình với .

bạn cài UMU cho Symbian trước. PM đó signed rồi nên máy chưa hack vẫn cài được mà.

JohnyNguyen

Mình cài file đó truớc vẫn bị lỗi chứng chỉ

Cài kiểu này cũng bị lỗi chứng chỉ luôn.tức quá dowload file hackphone về quất cái ok luôn .
Bạn phải bỏ cái kiểm tra chứng chỉ online ở mục cài đặt ứng dụng đi trước đã rồi mới cài chứ :-ss
Setting -> Application Manager -> Installation setting ;)

thanhtraiga

hcm

sao con 5800 of minh k dung thu duoc ban key dung thu.ma chi hien len prud..key.
Luc truoc hack dc roi.nhung di chay truong trinh lai V60.0 thi hack k dc nua.
May bac giup minh voi....!