• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperHot - H@ck phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,không cần PC

gily4ever

mình đang dùng N500 và không thể chơi được game Fruit Ninja (chém hoa quả),Angry Birds (những con chim giận dữ) có thể do cấu hình thấp hơn N8, C7,X7...Xin hỏi bạn là sau khi hack phone mình có thể chơi được game đấy hay không???

tranbinh183

hack phone xong thì nó có thay đổi phần cứng của máy đâu bạn? chỉ đơn giản là nó hợp thức hóa các phần mềm bạn cài vào thôi.nếu báo lỗi cài đặt thì hack xong có thể chơi đc, còn nếu cài ngon mà k chạy đc thì hack xong cũng thế thôi

meoden10kg

mọi người ơi! mình làm đến đoạn gỡ bỏ UMU mobile thi nó đơ cứng luôn, ko làm j được nữa, tháo pin ra khởi động lại vào cũng bị đơ cứng luôn, mình dùng 603, huhu mình đang đi công trường, kô đem di bh đc, ai giúp mình với...

Jay_Chou

Active Member
hack thì được nhưng vẫn cứ lỗi chứng chỉ . chán hẳn

hack xong vào ROM để bật InstallServer để cài tất cả phần mềm.

mọi người ơi! mình làm đến đoạn gỡ bỏ UMU mobile thi nó đơ cứng luôn, ko làm j được nữa, tháo pin ra khởi động lại vào cũng bị đơ cứng luôn, mình dùng 603, huhu mình đang đi công trường, kô đem di bh đc, ai giúp mình với...

cậu format 4 ngón xem. không dùng UMU được thì dùng Trend Micro hack lại.