• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperPackSIS v0.2 (Siêu đóng gói)

TruBic

Well-Known Member
phần mềm này có sử dụng trên pc được ko bạn.bọn mình làm đề tài giới thiệu về phần mềm này,bạn nào biết bảo mình với,thank :|

pm này dùng cho mobi bạn ơi, trên pc có sisware... Thằng này dễ dùng nhưng mà hơi rắc rối á.

sitan

dùng phần mềm giả lập mobile S60 3rd edition fp2 có cài đc ko hả bạn ?

TruBic

Well-Known Member
dùng phần mềm giả lập mobile S60 3rd edition fp2 có cài đc ko hả bạn ?
mình cũng ko rõ vì chưa bao giờ dùng pm mà bạn nói nên mình ko biết, bạn thử xem sao!
tuy nhiên pm này làm theo các bước là sẽ cài được nè!

sitan

mình chỉ cài đc Standard C++,còn tất cả thì đều báo lỗi :certificate error.contact the application supplier

TruBic

Well-Known Member
mình chỉ cài đc Standard C++,còn tất cả thì đều báo lỗi :certificate error.contact the application supplier

vì máy bạn chưa hack, nên phải sign thì mới cài được nhé.

hanhoai

Ứng dụng này đã ra ver mới nhất là 0.40 rồi ,chạy khá mượt mà Unpack và Packing rất nhanh mà ver mới của pm này ko đòi hỏi phải cài thêm PIPS gì nữa, chỉ cần cài bộ Python là xong . Bạn dùng Ver 0.2 cũ này làm gì .

sitan

mình signin rồi cài thì nó báo lỗi requested application access not granted,là sao hả bạn ?

sitan

có hack đc phần mềm giả lập mobile S60 3rd edition FP2 v1.1 trên PC ko bạn ?