• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 pm quản lý ứng dụng HT,giải phóng Ram,xem CPU ...

Grindelwald

cái này dùng cho S60v3 đc ko nhỉ! thằng bạn dùng e63 đang nhờ kiếm giùm nó cái giải phóng ram...

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

cái này dùng cho Sym^3 đc ko nhỉ! thằng bạn dùng e63 đang nhờ kiếm giùm nó cái giải phóng ram...

gần 1 năm chưa thấy nâng cấp thì biết nó có chạy với s^3 hay ko phải thử thôi, mà bro hỏi 2 vế ko ăn nhập gì cả, ê63 là s60v3 chứ đâu phải s^3 đâu.

cái này giống hỏi ở đây có bán mì vịt tiềm ko nhỉ, mới đi nắng xong cho 1 li trà đá đi :))

kienvp

cái này dùng cho S60v3 đc ko nhỉ! thằng bạn dùng e63 đang nhờ kiếm giùm nó cái giải phóng ram...

PM này dùng được cho E63 bạn tìm bản 3.0 mà mình post sau bản này chạy ổn hơn .bản này chỉ dùng được thời gian thôi .

binhh91

ác độc thật.mình tải về xài thất vọng tràn trề.ấn vào nó la tắt ngấm máy luôn.thử lại lần nữa lại dính.thôi ko xài

kienvp

ác độc thật.mình tải về xài thất vọng tràn trề.ấn vào nó la tắt ngấm máy luôn.thử lại lần nữa lại dính.thôi ko xài

bạn dùng máy gì vậy .nếu xài cái này tắt Rom đi .

Grindelwald

PM này dùng được cho E63 bạn tìm bản 3.0 mà mình post sau bản này chạy ổn hơn .bản này chỉ dùng được thời gian thôi .

bác kien ơi có thể đưa giùm em cái pm này của e63 ko.em tải cái trang đầu về cho nó dùng toàn bị reset máy ko ak! thank bác

kienvp

bác kien ơi có thể đưa giùm em cái pm này của e63 ko.em tải cái trang đầu về cho nó dùng toàn bị reset máy ko ak! thank bác

Bạn phải tắt Rom đi khi sử dụng pm này .mình hướng dẫn rất kỹ trong bài viết bạn đọc lại nhé .

dduuoonngg88

ramblow có 1.3 rùi chắc cái này cũng sắp có bản mới rùi nhì(hai thằng này cùng một mẹ mà)