• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SwissManagerpro

kdv2108

Active Member
Bác Congvoi ơi làm ơn cho tôi xin Pm SwissManagerPro cho máy P910i được không?Tôi đang dùng ver 100 nhưng đăng ký số 8440DEE0B4A8 xong chỉ vài giây sau là tự động thoát không dùng đc nữa.Thanks

CongVoi

Super V.I.P
Bác Congvoi ơi làm ơn cho tôi xin Pm SwissManagerPro cho máy P910i được không?Tôi đang dùng ver 100 nhưng đăng ký số 8440DEE0B4A8 xong chỉ vài giây sau là tự động thoát không dùng đc nữa.Thanks

Của bạn đây nhé : http://www.box.net/shared/zrz9i9tfog

Đăng kí với: 8440EED0B4A8 là ok

Lần sau không tự lập topic như thế này nữa bạn nhé,vào trong khu yêu cầu ý,bạn sẽ được đáp ứng đầy đủ.Chúc bạn vui vẻ

kdv2108

Active Member
Sorry. Nh­ưng tôi cài PM bác cho vẫn vậy, chỉ vài giây là tự động thoát, không hiểu sao nữa.Liệu có phải nó xung đột với PM khác ko nhỉ?Tôi có Taskman rồi nhưng vẫn thích dùng Swissmgrpro hơn.Bác có cách nào giúp tôi với.Như ver mới hơn chẳng hạn,tôi cũng đang dùng 1.0.0.Thanks!