• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype Release Candidate - Hỗ trợ tiếng việt [13/01/2011]

v2honline

Mình dùng bản cuả anh jack nhưng sao kô thấy tiếng việt vậy. Và cả nút xóa nữa sao chậm wá bấm xóa xog mới chạy hjx hjx
Cái swype này hồi đáp chậm kinh hồn lun. Hi vọng bản mới khắc phục được cái này.

namboy19

Mình hiểu ý pạn nì ùi. Để máy đứng lên là có bàn phím mini qwerty nha pạn. Mí cái chọn để chơi thui ^^

ok mình để màng hình đứng đàn hoàng nek , chon cái qwerty nhỏ nè, ấn vào xong chóp 1 cái cũng như cũ, hjc phải xài được cái mini này mới ngon ~X(~X(

kundalini

@kundalini: bạn dùng N97 hay N97 mini đúng ko? Mình đã gửi thắc mắc đến Nokia,họ cũng đã xác nhận ở một số máy N97,N97 mini và một số máy của dòng khác khi cài đặt bị lỗi chứng chỉ,rất nhiều người dùng bị lỗi và đã gửi phản hồi cho Nokia,Admin chịu trách nhiệm mảng Swype hứa sẽ khắc phục lỗi trong thời gian sớm nhất.

Mình chịu thôi, không sài được thật bạn à( mình dùng N97 mini). Hic, có lẽ phải hack máy thì mới sài được. Thanks bạn

xubaxabu

Dùng cái này với trình nhắn tin mặc định thì còn được chứ mình dùng nó với free i-sms thì giật lắm

phuonghoangdn

Mình down về rồi! Để test thử xem sao? Mình sử dụng Lạc việt nên rất cần! Thanks bạn nhiều nhiều!!!

iupxlam

cái này swype nhiều lúc chả chuẩn lắm, từ này nhảy từ kia
bấm từng phím thì đc

bàn phím ở free-isms hoạt động cũng đc, với tốc độ soạn tin vừa phải thì ko sao

v2honline

Cái bàn phím này tách dấu và chữ giống kiểu vni và dấu, chữ riêng nên hơi giật. Nói chung xài cũng okie.

baydi

Cái này bị lỗi rồi. Viết sai chữ, ấn nut "<-" là out ra ngoài ngay

namboy19

muon ko bi out,ban vao cai dat ngon ngu,chon nhap bang tieng anh.con o trong Swype chon tieng viet. 2 cai nay ma cung tieng viet ca la bi out day. minh test OK roi

ok làm như bạn thì khi nhấn xóa không bị out, có bạn nào biết chỉnh Swype nhỏ không, mình mò hoài chưa đc nữa:O:O

a2king

chưa bao già mình cài thành công chuong trình này, thua lun, toàn báo lỗi, mình xài N97 đó, ai bít chỉ mình với...

bigboo

sao mình viết ko có dấu nhỉ????
mà cho hỏi là mấy cái pack ngôn ngữ down về ở đâu?
mình đang cần tiếng nga :-s

v2honline

Zô cài đặt ngôn ngữ của nó rùi chọn cái dấu tròn cuối cùng hok có chữ j hết rùi tải.

luongvietdung

Swype bản này trên trang download beta đã bị bỏ link vì lỗi chứng chỉ (certificate). Có lẽ mấy bác N97 (mini) hơi xui :p, đợi 1 thời gian nữa Nokia khắc phục được thì down về dùng.

sao mình viết ko có dấu nhỉ????
mà cho hỏi là mấy cái pack ngôn ngữ down về ở đâu?
mình đang cần tiếng nga :-s
Bạn vào link thông tin thêm mình để ở bài 1, đăng nhập nick Ovi, vào phần download có Russia đó.

thainguu

cái này mình mà type nhanh thì nó bị delay, ko nhạy = bàn bàn phím custom @@ dc cái lúc ấn nó lóe xanh xanh nhìn phê đấy

bạn có thể bấm vào setting ở góc dưới bên trái sẽ có phần cài đặt nhanh hơn hoặc chính xác hơn :D