• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype_v1.0.16481 signed s60v5 bàn phím ảo tiện dụng cho dân sms

jack_hunter97

Kô mình xài fw gốc rất nai tơ kô biết cook fw là gì chỉ biết hack bằng phần mềm thôi

truonghuong12

sao mình cài cả vào ổ C và E sao đều không thấy các bác nhỉ mình đã làm đúng theo cách mà các bác nói, cài xong rs lại mà chẳng thấy gì cả, nhấn vào bàn phím qwerty nhỏ mà chẳng có gì nó nháy 1 cái rồi thôi luôn, còn bàn phím qwerty lớn thì lại hiện được có ai bị trường hợp như mình ko, mình dùng FW gốc

socloc20

bàn phím này viết chán lắm. được 1 lúc là ấn loạn hết cả lên. tôi dùng dayhandinput nè bàn phím chữ to ấn pao lâu cũng không chán

dayhandinput làm gì gõ tv ĐƯỢC

jack_hunter97

sao mình cài cả vào ổ C và E sao đều không thấy các bác nhỉ mình đã làm đúng theo cách mà các bác nói, cài xong rs lại mà chẳng thấy gì cả, nhấn vào bàn phím qwerty nhỏ mà chẳng có gì nó nháy 1 cái rồi thôi luôn, còn bàn phím qwerty lớn thì lại hiện được có ai bị trường hợp như mình ko, mình dùng FW gốc

à cái này mình nhớ mình từng cái này nề có phải là bạn cài đề bản mới lên bản cũ phải kô( nếu kô phải thì cũng làm thế này luôn ) nếu thế thì gỡ bỏ bản này đi sau đó cài lài bản của chủ thớt nếu vẫn vậy thì tìm bản cũ cài nếu thật sự kô dc thì fortmat máy (chắc nghe tới đây là bạn nản vì chả muốn 4mat ) cài lai mình cũng thật sự chưa thích swpe lại để coi có bản nào mới thì cài bạn tạp bấm tiên đoán từ điển đi khi nào mình on máy mình chỉ bấm cái đó nhanh vờ lờ ( vip lắm chứ kô phải . . . )

cylopsking

mình và mọi ng đã hướng dẫn các cách để cài rùi nhưng không biết sao 2 bạn (jackhunter, truonghuong) lại không dùng đc->không giải thích đc tại sao. Sorry vì pótay.

rylthanhhai

bàn phím này viết chán lắm. được 1 lúc là ấn loạn hết cả lên. tôi dùng dayhandinput nè bàn phím chữ to ấn pao lâu cũng không chán

chữ cũng bt` chứ đâu to dc như iphone :-?

duchaibs

cai giao dien do la gi nhi?
m cai roi nhung format lâimy thi mat tiu lun
bjio khong nho de tai lai dung. tiec wa
cho m link giao dien di

thainguu

đúng là khi có Swype dùng Symbian ý nghĩa hơn hẳn, bàn phím rất pro, đẹp và hay!! Em dùng hoài ko chán, ko thể ko có Swype! Em đang dùng bản của AnhTam SymbianVN ko biết có khác gì bản này??

jack_hunter97

cũng thế thui mà bạn cho mình bản của anhtam dc ko mún đổi gió chơi phải chi 5530 mà điện dung thì phần mềm này tuyệt hết chỗ nói thank thainnguu trc

jack_hunter97

để khi nào máy hết pin thì mình thử chứ lười reboot quá khi nào ok thì báo trải nghiệm

Dragon459

Manager
cũng thế thui mà bạn cho mình bản của anhtam dc ko mún đổi gió chơi phải chi 5530 mà điện dung thì phần mềm này tuyệt hết chỗ nói thank thainnguu trc
oài.m thì thấy k hợp lắm.x6 điện dung nhưng ngón tay che bàn phím nhiều quá nên đôi khi cũng bất tiện.nói chung chỉ là để đổi gió thôi:D:D:D

jack_hunter97

ừ bạn nói cũng đúng phần mềm này lòe mấy ae ios thui chứ andoid thì ko ( vì nó có) mà xài cái này 1 chút thì mình lại về với T9 ( tiên đoán) bấm nhanh hơn hẳn sympe ( ý kiến mỗi người)

KennyRyan

Dùng cái của nợ này chậm kinh khủng khiếp. Lúc xoay màn hình cũng lâu vãi @@ mà lúc xóa kiểu ấn giữ mãi mới xong. Nói chung dùng keyboard bt cho lành =;

Khoaaaa

Active Member
Bản này fải dùng dùng lâu mới thấy lỗi te tua,bất ổn wá à

langtu069

bản này vẫn còn chậm. lúc đầu được, lúc sau đánh đã đời mới cho ra chữ.

hoaiphiung

hjhj

à cho mình hỏi bản này có lỗi khi xóa 1 chữ cái nó tự out kô cách khác phục thì cũng đơn giản là đổi ngôn ngữ nhưng làm vậy cũng phiền phức

chi can doi ngon ngu viet cua may sang tieng anh la duoc roi..co j dau

daiphanthanh

Bác nào cao thủ mod bỏ luôn mấy cái hiệu ứng rờm rà cho nó nhẹ, nếu sử dụng hiệu ứng chung với máy thì chắc nhanh hơn! hi hi (bây giờ mới biết cái lợi của việc để móng), rất may mình dùng cảm ứng điện trờ của c5-03 nên cũng khá nhạy!
Nói chung em thích cái này!!!