• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sygic GPS Navigation v11.2.5 ( bản đồ VN ) đã cờ rắc - HÀNG HIẾM

• Thread starter hoanglongsaigon
  • Ngày gửi
H

hoanglongsaigon

Guest

Xem video demo tại đây:

[video=youtube;UWubKUQ5RvA]http://www.youtube.com/watch?v=UWubKUQ5RvA[/video]

Đây là phiên bản mới nhất 11.2.5 trên market android đã cờ rắc

link download

NguyenTu

Super V.I.P
Ứng dụng này trên IOS thì khá hay và mạnh, để test thử trên android xem sao

TonKin

Con này kết hợp VM với GM luôn các bác ah, dùng hay lắm! Thống nhất bỏ cái VM vừa đần vừa đắt đi!=))

bon1234

Phần mềm này tốt nhất hiện nay, GPS cực nhanh, dể sử dụng và chính xác ...

max1397

Member
có thật là nhanh hơn VM ko.lúc xài symbian toàn dùng VM.nhanh,chính xác.h test e nào xem sao.

AnNH_FPT

Bác cho hỏi em vào Market thấy có bản 11.2.6 rồi, mà lại Free nữa, vậy bản cũ là xài bản quyền à ?

Thêm 1 cái rất tình hình nữa là sau khi copy data Aura vào sdcard/Aura, chạy chương trình máy vẫn báo là phải download dữ liệu , chọn Asia, chọn Việt Nam. Lạ nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

phamthaitl

Bác cho hỏi em vào Market thấy có bản 11.2.6 rồi, mà lại Free nữa, vậy bản cũ là xài bản quyền à ?

Thêm 1 cái rất tình hình nữa là sau khi copy data Aura vào sdcard/Aura, chạy chương trình máy vẫn báo là phải download dữ liệu , chọn Asia, chọn Việt Nam. Lạ nhỉ

không update đc đâu.
bạn chạy Sygic thôi.chứ chạy Sygic downloader thì nó chả hỏi vậy.hai là đường dẫn chưa đúng.

amnhac1

sao cái này chọn địa điểm khó wa nhỉ, giao đẹp nhưng khó nhìn hơn google maps. ko bit ai xài cai car home chưa nhỉ

max1397

Member
không update đc đâu.
bạn chạy Sygic thôi.chứ chạy Sygic downloader thì nó chả hỏi vậy.hai là đường dẫn chưa đúng.
mình cũng chạy sygic nhưng vẫn báo update.mặc dù đã chép data vào thẻ sd.h thì đang xài.quá tuyệt.vote cho e nó

WonKjm

anh em cho mình hỏi - mình bật gps rồi mới vào sygic, nhưng khi vào thì em không biết cách dò xem mình đang đứng ở đâu, mong anh em chỉ giáo.

max1397

Member
anh em cho mình hỏi - mình bật gps rồi mới vào sygic, nhưng khi vào thì em không biết cách dò xem mình đang đứng ở đâu, mong anh em chỉ giáo.
zô rồi thì nó hiện ra ak.nhưng nhớ là ở trong nhà thì gps yếu lắm đó

WonKjm

zô rồi thì nó hiện ra ak.nhưng nhớ là ở trong nhà thì gps yếu lắm đó

nhưng có cần thêm 3g để dò không vậy bạn, mình xài droid 2 nên không có 3g, nhưng xài google maps qua wifi thì vẫn bắt tốt.

max1397

Member
nhưng có cần thêm 3g để dò không vậy bạn, mình xài droid 2 nên không có 3g, nhưng xài google maps qua wifi thì vẫn bắt tốt.
không cần sử dụng 3g hay wifi j đâu bạn.chỉ cần bật gps rồi vào app.chờ tí cho nó bắt sóng rồi chiến lun.

WonKjm

không cần sử dụng 3g hay wifi j đâu bạn.chỉ cần bật gps rồi vào app.chờ tí cho nó bắt sóng rồi chiến lun.

nhưng em xài mà không bật wifi thì sóng gps không có chút nào - mà bật wifi thì sóng gps full luôn :) không hiểu

max1397

Member
nhưng em xài mà không bật wifi thì sóng gps không có chút nào - mà bật wifi thì sóng gps full luôn :) không hiểu
làm j có chiện đó.bạn thử ra ngoài đường chưa!! vì trong nhà gps yếu lắm.có khi bắt ko đc