• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symb-x v2.2_Bộ từ điển các biểu tượng!!

onlylove80

Symb-x v2.2_Bộ từ điển các biểu tượng!!
Rất nhiều Symbol đẹp..

Phần mềm này hỗ trợ cho việc post bài bằng điện thoại với đầy đủ các tùy chọn BBcod, canh lề văn bản, màu chử, cỡ văn bản biểu tượng vui và rất nhiều thứ khác....
Các bạn tự khám phá nhé!

onlylove80

Đợt này đi đâu đó anh , lâu lém mới thấy , Ý thua đau quá anh nhỉ ~X(
Anh thời gian này bận quá em ah.. Chỉ tranh thủ ghé PV đc lúc thôi..
Wroldcup năm nay chán vãi... Cửa trên toàn chết sặc tiết..
e cài đặt xong vào toàn thấy ô vuông thôi!:(
Đó là do lỗi Font đó em..Em muốn hiển thị đầy đủ symbols thí em phải cài font nhé em. Em qua topic Mod Fonts kiếm lấy font đa ngôn ngữ, hiển thị đc tiếng Tàu thì càng tốt. Như vậy sẽ hết ô vuông liền à..

Chỉnh sửa cuối:

viet_linh8x

Tui toàn kiếm được Tàu thì không Logo mà Logo thì không Tàu , bác có cái font nào cả Tàu cả Logo thì post dùm cái

hugon72

Anh thời gian này bận quá em ah.. Chỉ tranh thủ ghé PV đc lúc thôi..
Wroldcup năm nay chán vãi... Cửa trên toàn chết sặc tiết..

Đó là do lỗi Font đó em..Em muốn hiển thị đầy đủ symbols thí em phải cài font nhé em. Em qua topic Mod Fonts kiếm lấy font đa ngôn ngữ, hiển thị đc tiếng Tàu thì càng tốt. Như vậy sẽ hết ô vuông liền à..

share font di onlylove,thank bro

onlylove80

share font di onlylove,thank bro

Bạn thử dùng font Này xem nhé..Font này mình đang dùng, Nó chỉ hiển thị đc Logo thôi ah, còn các ký tự đặc biệt thì ko hiển thị đc... Anh em ai có font 3in1 thì share cho mọi người nhé: Logo-tiếng trung-symbols....

hugon72

Bạn thử dùng font Này xem nhé..Font này mình đang dùng, Nó chỉ hiển thị đc Logo thôi ah, còn các ký tự đặc biệt thì ko hiển thị đc... Anh em ai có font 3in1 thì share cho mọi người nhé: Logo-tiếng trung-symbols....

chắc pm mới nên bộ font chưa add thêm ký tự nên ko hiển thị được,phài chờ các anh tài ra tay nghĩa hiệp thôi

leminhhai111

DinhTuan

chắc pm mới nên bộ font chưa add thêm ký tự nên ko hiển thị được,phài chờ các anh tài ra tay nghĩa hiệp thôi

bạn có thể tự thêm symbol trong font của bạn bằng cách này vô C:\data\symb-x trong đó có các thư mục chứa các file txt. bạn muốn chỉnh sửa phần nào trong phần mềm thì tương ứng có các file txt đó,dùng PC để chỉnh sửa file txt cho nhanh cũng như dùng PC để lấy symbol trong font của bạn thì bạn dùng PC vảo Words>insert>symbol, chọn font của bạn nó sẽ hiện ra các kí tự trong font bạn có, rồi bạn copy chúng vào file txt bạn muốn thay. rồi chép những file txt đã chình sửa vào lại đúng thư mục ban đầu của nó. thế là OK

lele67

Bác nào có bộ font của đầy đủ LOGO nhất của bác Thiện 12345 cho mình xin với , thanks rất nhiều ! . Vì link cũ die rồi !!!!!