• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian 3 Keyboard Ported For Symbian 9.4 Final !!!

Khoaaaa

Active Member
Hay wá,thank a nhiều,đang lăn tăn vụ này,nếu cho thêm mod fím đứng vào thì có mất modcăn giửa ko a over,nếu có e fải bỏ file dll nào ra

OverYou

Hay wá,thank a nhiều,đang lăn tăn vụ này,nếu cho thêm mod fím đứng vào thì có mất modcăn giửa ko a over,nếu có e fải bỏ file dll nào ra

Xài bản N97 Butterfly đó thỳ cứ bỏ file trong thư mục "For Other" vào Rofs2\sys\bin rồi FLASH là xong! Không có bị mất chữ căn giữa gì hết ;;)

samiboy007

Sao bản của NguyenDuyThanh nói vẫn bị lỗi chữ căn giữa khi cho Mod bàn phím Chữ & Số mới vào? :-?

Chắc là duythanh xài kái của ổg post pữa trc chứ j? Đã ra mod final nên fix lỗj đó r.

rylthanhhai

mình đang xài CFW của kitafung cho 5800 giờ muốn xài keyboard này thì làm sao ạ?

OverYou

Chắc là duythanh xài kái của ổg post pữa trc chứ j? Đã ra mod final nên fix lỗj đó r.

Tui cũng xài bản KeyBoard cùng series với NDT mà có mất chữ căn giữa gì đâu? >:)

mình đang xài CFW của kitafung cho 5800 giờ muốn xài keyboard này thì làm sao ạ?

Cái KeyBoard Sym^3 cho CFW Original thỳ không thấy mấy bro bên PNHT nói gì cả! Chỉ thấy nói dùng cho C6 và N97 >:) Có lẽ bro phải tự thử thôi :D

mrquyen1993

Tui cũng xài bản KeyBoard cùng series với NDT mà có mất chữ căn giữa gì đâu? >:)

Cái KeyBoard Sym^3 cho CFW Original thỳ không thấy mấy bro bên PNHT nói gì cả! Chỉ thấy nói dùng cho C6 và N97 >:) Có lẽ bro phải tự thử thôi :D

dan-av chỉ port cho C6 thôi mình nghĩ cái miniQT kia cũng không cần thiết lắm bởi 5800 cảm ứng trở còng nhỏ càng khó dùng .ko biết có ai biết xóa mini QT đi ko

0908727527

Hay wá,có hình demo ko vip pro

Có mỗi 1 tấm thôi =))

OverYou

dan-av chỉ port cho C6 thôi mình nghĩ cái miniQT kia cũng không cần thiết lắm bởi 5800 cảm ứng trở còng nhỏ càng khó dùng .ko biết có ai biết xóa mini QT đi ko

N97mini xài thoải mái nhé bro >:)

Khoaaaa

Active Member
0908:thế này thì mìh thích bản trên kia hơn,đủ dài để mình bôi đen là dc,với mình sắp sếp ko wan trọg,chỉ mong fím chử có thể tăng kích cỡ thì tuyệt vời

mrquyen1993

N97mini xài thoải mái nhé bro >:)
bó tay cha nội, bảo xóa Mini Qwerty chứ ai chả biết nó chạy đc trên CFW N97
dạo này phải cook cho bạn bè suốt nên nản quá .mình thì ko có máy test càng nản

samiboy007

bó tay cha nội, bảo xóa Mini Qwerty chứ ai chả biết nó chạy đc trên CFW N97
dạo này phải cook cho bạn bè suốt nên nản quá .mình thì ko có máy test càng nản

wuýnh nguyên bộ s60v5 về.tha hồ mà test.kaka

0908727527

bác này cười nham hiểm nhỉ? :D nhìn giống S^3 gớm nhỉ? 0.o cái mini qwerty thì chắc ít người xài thôi. bàn nhỏ xíu à!><

Chỉ cần xóa được cái Mini Qwerty là đẹp, tại vì mình nghĩ Mini Qwerty ít ai xài :)

samiboy007

k xài thì để đấy.có khj nào hjện 1lúc 2kái đâu mà phảj xóa nó. Đúng là đc zdvoi đòi Trưng Nhị.