• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian Hồ Chí Minh City

MinhThang

Manager
Kêu gọi các chiến hữu tổ chức Offline tất niên kẻ ở người về quê vợ ăn Tết :)) Ai chưa vợ thì theo bồ về quê ra mắt. Địa điểm gần nhà mình càng tốt vì mới cầm con xe nay chỉ đi bộ.:)):)):))

Đang post bài thì nhận được cú ĐT đăng ký nên lên danh sách vào đây luôn:

1- mathanh

Tiếp cuộc thứ 2:

2-Truonghan

Lại tiếp nữa:

3- Hoden

4- ‎DreamLand

panrai

Super V.I.P
chừng nào vậy anh,cho em biết tg đựng lên chơi cùng anh em ;;)

MinhThang

Manager
em ké 1 vé đc kg anh Thắng :D

Cho em đu căm lun nha anh Thằng :D

chừng nào vậy anh,cho em biết tg đựng lên chơi cùng anh em ;;)

Không có em chân dài nào hả anh Thắng?:(

Em có mặt :| :D
Nhiệt liệt chào đón anh em tham gia, sẽ có thời gian cụ thể nếu thấy số lượng khả thi.

Hoden

Super V.I.P
tính bỏ quên tui hả......... cho ngay2 giờ tranh thủ lên ăn nhậu.máy tính hư dạo này bị tịt ngòi

DreamLand

Dạo này lịch của em có vẻ như kín cả tuần, không như ngày xưa muốn đi khi nào là đi, nên anh cho em thời gian để em sắp xếp trước nha, cũng lâu rồi anh em mình kg gặp mặt rồi .... nhớ mn quá ...(hehe)

MinhThang

Manager
Dạo này lịch của em có vẻ như kín cả tuần, không như ngày xưa muốn đi khi nào là đi, nên anh cho em thời gian để em sắp xếp trước nha, cũng lâu rồi anh em mình kg gặp mặt rồi .... nhớ mn quá ...(hehe)

Vậy giao chú em chọn thời gian và địa điểm luôn đi.

panrai

Super V.I.P
anh em cho địa điểm chính sác trước vài ngày còn đi bộ lr6n SG nữa nè trơi,ở long xuyên mà đi bộ lên SG mất ít nhất 2 tuần đó :(( anh em cho em biết TG sớm hì tốt nhé