• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian Plus (Biến giao diện menu của S60 thành iPhone)

venusian

Moderator
em bít em hỏi sai chỗ và ko đúng nơi. em Muốn hỏi có bac nào bí dùng cái gì để sign fan mềm này. Em đã có file cer và file key.

Zenki

Super V.I.P
em bít em hỏi sai chỗ và ko đúng nơi. em Muốn hỏi có bac nào bí dùng cái gì để sign fan mềm này. Em đã có file cer và file key.

Có signed được thì cũng không ăn thua đâu bạn. Nên hack phone đi. Chắc bạn đang xài N82 hả ? Nhiều người xài N82 signed mà vẫn không cài được kìa :(

ngkhanhhoang

Theo mình nghĩ bạn Congvoi biết tiếng Hoa đấy...sao bạn không ra mặt check hết mấy cái tiếng Hoa trong chương trình đó xem...;)

Zenki

Super V.I.P
Theo mình nghĩ bạn Congvoi biết tiếng Hoa đấy...sao bạn không ra mặt check hết mấy cái tiếng Hoa trong chương trình đó xem...;)

Tiếng Hoa trong chương trình chỉ xuất hiện ở Menu con (hình dưới) thôi

Dịch ra thì mình cũng đã dịch ở bài đầu tiên rồi. Vấn đề ở đây mọi người đang bàn là thay cái bảng Menu tiếng Hoa đó bằng tiếng Anh nhìn cho thân thiện. Nhìn tiếng Hoa giống máy Tàu :p

MinhThang

Manager
Đây là hình ảnh đầu tiên mà thành viên SymPViet đang "thịt" mới sen cho mình xem thử, chia sẻ anh em cùng chiêm ngưởng, hy vọng sẽ sớm xuất hiện trên Topic VH.

gbmc

PM này hay thì hay thật nhưng có mỗi tội ngốn pin gúm quá mấy bro ơi!8-|

Zenki

Super V.I.P

Ăn chơi thì phải chịu mưa rơi thôi chứ sao giờ. Chịu khó tối nào đi ngủ cũng cắm máy vào sạc đi :p

MinhThang

Manager

Mình đang sài chẳng thấy ngốn chỗ nào cả! nó như một cái theme chứ có động đậy gì đâu.

sayonara386

Nhìn thấy thì đẹp thật, nhưng mình dùng rồi thấy tự nhiên lại tốn pin, tốn RAM để biến N95 thành iPhone. Thích thì mua quách iPhone từ đầu cho nó xong :D

Zenki

Super V.I.P
Nhìn thấy thì đẹp thật, nhưng mình dùng rồi thấy tự nhiên lại tốn pin, tốn RAM để biến N95 thành iPhone. Thích thì mua quách iPhone từ đầu cho nó xong :D

Mỗi người mỗi ý. Đâu phải ai cũng có cơ hội sắm đc con iPhone ? Xài S60 mà có được cái Menu giống iPhone mới độc đáo chứ chứ xài iPhone thì nói làm gì nữa. Anh em có PM hay thì chia sẽ cho nhau thôi mà :)

langthang123

thì lâu lâu đổi giao diện cho đỡ nhàm mắt mà bạn;;)

Zenki

Super V.I.P
Ra rồi anh em ạ :))
Chờ sử lý mấy cái lặt vặt nữa là xong đó

Cảm ơn bạn Kiều Phong nhiều. Khi nào có thì Update lên cho anh em với nhé. Mình mạn phép mượn các screenshot của bạn để update vào Topic trên của mình.

Thêm cái nữa là bạn có thể làm thêm 1 bản tiếng Anh nữa được không ?

wolfman76

Các bác ơi, làm ơn cho hỏi có cái này nhưng dùng cho màn hình ngang của Nokia E71 không? Cảm ơn nhiều.