• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymPViet xin đón chào và kết nạp thành viên mới!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

SymPViet xin đón chào và kết nạp thành viên mới!!

==========>>>> oOo <<<<=========

- Căn cứ QUYẾT ĐỊNH THÀNH LẬP DIỄN ĐÀN PDAVIET.
- Căn cứ QUY ĐỊNH CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN PDAVIET về việc tham gia đóng góp và chia sẻ giữa các Thành Viên.
- Căn cứ QUYẾT ĐỊNH THÀNH LẬP NHÓM VIỆT HÓA & QUY ĐỊNH NHÓM SYMPVIET.
- Theo danh sách đề cử của các QTV, ĐHV khu vực SYMBIAN & tham khảo ý kiến anh em trong Nhóm cùng với sự đóng góp tham gia xây dựng của cá nhân các đồng chí tại PDAVIET cũng như Box SYM trong thời gian qua.

Được sự ủy Quyền của Nhóm trưởng hôm nay ngày 10/05/2010 tôi xin công bố kết nạp 6 thành viên mới cho Nhóm SymPViet:

1- VIP Phuonxinh

2- VIP Daoquangsu

3- VIP Chiencoi

4- VIP Onlylove80

5- Mem Tuanloc1

6- Mem Anther1991

Chính thức trở thành thành viên của SymPViet. Được tham gia post bài Việt hóa của mình vào:

TOPIC VIỆT HÓA CỦA SYMPVIET (S60v2)

TOPIC VIỆT HÓA CỦA SYMPVIET (S60v3)

TOPIC VIỆT HÓA CỦA SYMPVIET (S60v5)

Và Các quyền lợi liên quan.

Tôi xin thay mặt anh em trong Nhóm chúc mừng các đồng chí & Đề nghị các đồng chí phát huy cao vai trò của mình cũng như thực hiện đúng Nội Qui của SymPViet.

Thay mặt Trưởng Nhóm SymPViet
Adv.Mod Caominh171

saodoingoi142

Moderator
Xin đc gửi lời chúc mừng nồng nhiệt nhất đến các thành viên đc kết nạp vào nhóm SymPViet đợt này!!!=D>=D>=D> :

1- VIP Phuonxinh

2- VIP Daoquangsu

3- VIP Chiencoi

4- VIP Onlylove80

5- Mem Tuanloc1

6- Mem Anther1991

Chúc các đồng chí luôn luôn phát huy thế mạnh của mình và góp phần không nhỏ trong công cuộc xây dựng PDAViet vững mạnh và phát triển!!!;;)\-/

vjpcoj

Member
mầy pro cố gắng kiềm phần mềm mà làm thịt đi nhé.chúc thành công.....toi ^^

DreamLand

Cung hỷ =D>
Chúc mừng mọi người nhé !!
V2 có VIP PX, còn anh Sự qua V3 gòi :p

kehuydiet11_9

Anh sự qua V3 nhưng chắc vẫn ở lại lam font cho bên V2 chứ?????còn hihoha đâu nhỉ??? sao không thấy nhắc tới vip này nhỉ??có ai bỏ qua vip này không vây?

Thangnd31082

Chúc mừng , chúc mừng , xin chúc mừng ! Chúc mừng SymPViet và tất cả các thành viên mới !

Anh sự qua V3 nhưng chắc vẫn ở lại lam font cho bên V2 chứ?????còn hihoha đâu nhỉ??? sao không thấy nhắc tới vip này nhỉ??có ai bỏ qua vip này không vây?

Thay mặt SymPViet xin cảm ơn bạn đã quan tâm, VIP hihoha đã là thành viên của SymPViet rồi bạn ạ !

kehuydiet11_9

oh hay nhỉ??chúc mừng các vip nhưng thế này khó phân biệt các vip quá nhi?hihi!!!mong các vip cố gắng đóng giúp cô diễn đàn ngày càng thú vị nha!1

hihoha

Well-Known Member
Mừng ae mới ra nhập nhóm nghen

MaKimLien

Member
Tiếc là ít thời gian quá.Nếu kô cũng cố gắng đua nhau việt như mấy bạn.Dù sao cũng chúc mừng các bạn.Thêm người thêm sức mạnh mà.

macarong_conected

Chào mọi ng,mình muốn hỏi muốn việt hóa có cần điều kiện gì ko các bạn, mình muốn trao dồi về ky~ thuật này vậy mình cần những gì? và ai hướng dẫn đào tạo?

Mr_Sulla

Chào mọi ng,mình muốn hỏi muốn việt hóa có cần điều kiện gì ko các bạn, mình muốn trao dồi về ky~ thuật này vậy mình cần những gì? và ai hướng dẫn đào tạo?

Ẹc. Làm gì mà phải "cần điều kiện gì" và ai "hướng dẫn đào tạo". Nghe to tát thế. You zô mấy topic hướng dẫn việt hóa pm mà tham khảo.

thegioididong05

thế em bao giờ mới gia nhập được?=)) anh em chỉ với :-/

mai mốt mình cũng tập thôi.để sánh kip anh em chứ.Lâu nay mình cứ dùng hoài của người ta thôi.không tự vận mình mà trỗi dậy gì cả chán quá đúng không anh em:))

Last edited by a moderator:

phuonggm

thế em bao giờ mới gia nhập được?=)) anh em chỉ với :-/

mai mốt mình cũng tập thôi.để sánh kip anh em chứ.Lâu nay mình cứ dùng hoài của người ta thôi.không tự vận mình mà trỗi dậy gì cả chán quá đúng không anh em:))

Không đơn giản đâu :-?

hung29kt

Chúc mừng các bạn. Cho mình gửi lời cảm ơn chân thành tới BQT, tới tất cả các bạn đã và đang cố gắng xây dựng một sân chơi bổ ích cho tụi mình. Chúc trang Web và tất cả các thành viên một cuộc sống hạnh phúc, may mắn và nhiều niềm vui trong cuộc sống.

vulongdhnt

cung hỉ cung hỉ=D>=D>phuonggm &kehuydiet11_9 xem thế nào nhận đồng hương cái nhỉ:)).dạo này bận wa nên cũng ít vọc chung với anh em.trình lên nhanh wa,sao theo kip đây^^

Status
Không mở trả lời sau này.