• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Systems Daddy's Eye - Phần mềm gián điệp (14.10 - trag 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
hình như đây là bản try thì phải?

Tác giả nói đã cr rồi mà bạn. Phần mềm này bản 2.0 cũng cr rồi nhưng sài 5 ngày thì cũng ko được sài tiếp. Có thể cr ko hoàn chỉnh được.

hunghuong090

mình đã cài đặt email và diem truy câp ngưng ko thấy no báo gì,có ai gặp trường hợp này ko?

nghengoc85

Systems Daddy's Eye v2.15 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned Cr@cked-TgSPDA

....

bạn nào thích dùng bản việt hóa thì down file mình upload.

cho hỏi thêm chút chút
nếu khi ta không cần dùng nữa thì có thể remove nó ra khỏi điện thoại không?
vì mình thấy có nhiều bài viết nói về phần mềm rất hay này nhưng hoạt động ẩn và không thể remove khỏi máy? thanks n n

Kojiro

Super V.I.P
cho hỏi thêm chút chút
nếu khi ta không cần dùng nữa thì có thể remove nó ra khỏi điện thoại không?
vì mình thấy có nhiều bài viết nói về phần mềm rất hay này nhưng hoạt động ẩn và không thể remove khỏi máy? thanks n n

Remove thoải mái bạn à, mình cài rồi remove hoài :)

À cho mình hỏi là: điều khiển bằng SMS như thế nào? Và các files sao lưu lại nó để ở đâu?Nhiều khi máy không đăng ký GPRS hay kô có Wifi mình kiểm tra các files đó như thế nào??? Có ai biết giải thích dùm mình với! Thank...

Kojiro

Super V.I.P
À cho mình hỏi là: điều khiển bằng SMS như thế nào? Và các files sao lưu lại nó để ở đâu?Nhiều khi máy không đăng ký GPRS hay kô có Wifi mình kiểm tra các files đó như thế nào??? Có ai biết giải thích dùm mình với! Thank...

Sao lưau trên chính máy được cài chứ ở đâu bạn (nếu ko bị xóa), máy ko có 2 kết nối trên thì bó tay, ko dùng được :)

DUCBACLIEU

Bạn phải đăng ký 1 tài khoản trên www.daddyeyes.com thì mới sử dụng được cái này .:D:D:D:D:D:D

hunghuong090

có bản full chua bạn?thằng bạn mình nó đang muốn "kiểm tra" cô người yêu nên muốn cài cái này

Nokia_n97

Vỏ quýt dầy có móng tay nhọn
Vậy "Vợ" nó nghi mình có bồ, ló cài vào máy mình thì tính sao đây hở sếp

Kojiro

Super V.I.P
Vỏ quýt dầy có móng tay nhọn
Vậy "Vợ" nó nghi mình có bồ, ló cài vào máy mình thì tính sao đây hở sếp

Thì chỉ có mà van "a xin e bỏ qua, a trót dại" :)) Ứng dụng hay chỗ người dùng nó như thế nào mà >:)

xsamxungx

vậy thì toi cho hỏi nó có save trên thẻ nhớ của máy hem dzậy nhìu khi ng ui lấy gọi chủ yếu để nghe nói những gì thôi không cần send wa mail làm gì hướng dẫn giúp hen

DUCBACLIEU

vậy thì toi cho hỏi nó có save trên thẻ nhớ của máy hem dzậy nhìu khi ng ui lấy gọi chủ yếu để nghe nói những gì thôi không cần send wa mail làm gì hướng dẫn giúp hen
Nó kg save trên đt hay thẻ đâu bạn, nếu bạn kg muốn send wa mail thì cài cái này làm gì cho mắc công và tốn ram đt vô ích .:-?:-?:-?:-?:-?:-?

Status
Không mở trả lời sau này.