• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

T mobile cần up rom cua prophet để back lai rom gốc

rulerkhoa

T mobile compact 2 Tình trạng máy mình bị treo o phấn khỡi động kô vào win được chĩ thấy chĩ T mobie , máy mình kô hardreset được , bootloader được , mình up rom gốc mà nó cứ thông báo là sai ID hoài kô úp được , Mình nghe nói bạn choisongdong là máy up lại rom của prophet rối up lai bản rom gốc cua tmobile là máy sống lại , có đúng kô , nếu đúng cho mình link down cụ thể rom từng cai nghen , thanks !!! relay cho mình gấp nghen các bạn mình se ths tứng bạn hết

Chỉnh sửa cuối:

lambo

Bacs Up len Wm6 a ma bi treo the, bac vao trang cua T-mobile, down rom goc ve, co nhieu truong hop dong nay bi treo o bootloader lam co the la chet,

DiCham

Đừng cố up những thứ khác, kể cả bản ROM origin của hãng. Đầu tiên, bác down bản PDATemp về up đã. Sáng nay tớ cũng bị treo cây 1 lần do đang up ROM WM5 bản AKU3.31 thì treo PC. Cố 2 lần nữa đều treo cứng, nhưng quay về up bản PDATemp thì ngon lành. Sau đó bác thích up cái gì thì up, thoải mái.

Miễn là đừng nhầm G3/G4, đặc biệt là chơi đúng phải bản ROM có IPL/SPL lại nhầm đời là tèo!

Hy vọng là giải quyết được.