• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TAI NGHE BLUETOOTH CHO PPC

minhcanvao

hjc.... mình mượn được tai nghe bluetooth tàu cho nokia của ông anh,giờ không biết làm thế nào để nó chạy nhạc trên tai nghe này,mình cài thử mấy cái trên rồi,nhưng vẫn không biết làm thế nào để nó phát nhạc trên ppc của mình,có ai help mình 1 cái không,hướng dẫn cụ thể 1 tý,mình mất cả chiều để nghịch rồi nhưng vẫn không ra được,mình dùng HTC touch2, win 6.1 pro

dale89

Mình xài hd2 lúc trước mình có xài iphone nên mua cái tai nghe A2 giờ bán iphone còn lại cái tai A2 ko biết sử dụng thế nào mong mọi người chỉ giùm

khoianhks

cài cái này vô nó hao bin bà cố !
nhưng mà sau khi thoát nó ra rồi thì hải reset lại nó mới hiện ở dưới cùng là sao vậy bạn

Heelee

SS I8000 hoạt động rất tốt với BTAudioToday, cón mấy cái kia mình chưa test. Chất lượng âm thanh cũng ổn, chưa có gì đáng phàn nàn.

ntbfpt2

Sao mình cài tai nghe BT cho TP2 thì ok, nghe nhạc và thoại tốt, mỗi tội nó vào cái mic nó không thu được gì hết, sao kì vậy các bạn???

Anh em nào biết chỉ mình với, không lẽ nghe dt, đeo tai nghe BT mà lại cầm dt lên để nói vô cái mic trên dt ah, hix