• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tai nghe ko dây bluetooth cho S60 (N3230)

Status
Không mở trả lời sau này.

habubi

Pro nào đã dùng thử tai nghe không dây cho dòng S60 chưa? Tại sao khi mình dùng, rõ ràng máy mình đã nhận thiết bị rồi vậy mà ko nghe được nhạc cũng như cuộc gọi vậy? Hay là phải cài thêm soft gì nữa. Mong mọi người chỉ giáo

nguyenpa

Super V.I.P
Nhận rồi nhưng bạn đã chọn connect chưa, thường thì khi lần đầu tiên nó báo nhận và bảo có chọn tự đồng kết nối ko -> bạn chọn yes, nhưng có thể nó chưa kết nói, bạn thử conect lại xem nhé. :D :D :D

habubi

Nếu vậy thì có nghĩa là con N3230 của mình dùng được tai nghe ko dây đúng ko? Vậy để mình kiểm tra lại xem. Thanks

huynhquang

3230 dùng đc tai nghe ko dây để đàm thoại cò muốn nghe nhạc thì phải cài ứng dụng có hỗ trợ nghe nhạc wa BT. Sau khi kết nối nhập mã số xong bạn phải bấm option rồi chọn connect .

Status
Không mở trả lời sau này.