• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tại sao chuông báo thức N7610 không kiu??

Status
Không mở trả lời sau này.

cfbarca

Active Member
@N7610 cài thêm soft HandyAlarm, để chế độ Profile là General (volume Max) Set chuông báo thức đúng theo hướng dẫn (chọn daily) , 1, 2 lần đầu thì thấy bình thường , vậy mà sau đó nó ko thèm báo thức nữa (ko hiện, ko rung, ko kiu) ko biết có "chạm mát" với Ct khác ko hay là phải Dkí ??? Bro nào dùng nó rùi help tui với (tui thích soft này ví nó cho chọn cả MP3)

** Sorry MOD, Move nếu post ko đúng chỗ, Tks

horkbajir

bác thử xem lại xem có vô tình move hay xoá mất file nhạc chuông báo thức không :D

nickerdoo

em cũng bị như thế hình như cái handyalarm bị lỗi thì phải bác thử xoá đi rồi cài lại xem. Em xoá đi cài lại chạy tốt mà, chúc vui

Kojiro

Super V.I.P
Mình chưa dùng wa phần mềm này nhưng nếu muốn báo thức có mp3 thì bạn cũng có thể dùng SystemTools,ngoài báo thức nó còn hỗ trợ mình vài cái nữa đó,khám phá thử đi ha! :D

Status
Không mở trả lời sau này.