• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TalkinSilent - Giữ yên sự im lặng cho bạn (Việt Hóa)

Caominh171

minhtuan_8x có bản free cho mình xin với! Thank

Có gì bạn nhắn tin vào hộp thư cho bạn ấy lun.

Ai đã có bản free thì share cho mọi người với nha!:)
Thay mặt các bạn cần bản free,Thank trước:D!

ANHTUAN9791

Có gì bạn nhắn tin vào hộp thư cho bạn ấy lun.

Ai đã có bản free thì share cho mọi người với nha!:)
Thay mặt các bạn cần bản free,Thank trước:D!

Bản này là free mà.Bạn cài bình thường rồi vào web đăng ký trực tiếp trên đt.Đăng ký miễn phí mà!
Mở chương trình nhấn phím chọn trái rồi nhấn get free license

gannine

sao mình cài vào mở ra nó bảo bộ nhớ đầy đóng một số ứng dụng và thử cài lại :-?? .không bít nữa

Caominh171

Bản này là free mà.Bạn cài bình thường rồi vào web đăng ký trực tiếp trên đt.Đăng ký miễn phí mà!
Mở chương trình nhấn phím chọn trái rồi nhấn get free license

Mình bik nhưng có bạn ko đk đc tại chưa cài GPRS nên mình mới xin bản Free cho ai chưa đk đc :D
Mình thì ko xài cái này vì nó nặng wá :(

sao mình cài vào mở ra nó bảo bộ nhớ đầy đóng một số ứng dụng và thử cài lại :-?? .không bít nữa

Mình cũng đã nói,ctrình này khá nặng,nhất là mở lần đầu,nó giống như treo máy vậy,nên trước khi mở nó,bạn tắt hết các pm đang chạy hiện tại,chờ nó mở xong rùi hãy bật lại.
Thân!!

gannine

Mình cũng đã nói,ctrình này khá nặng,nhất là mở lần đầu,nó giống như treo máy vậy,nên trước khi mở nó,bạn tắt hết các pm đang chạy hiện tại,chờ nó mở xong rùi hãy bật lại.
Thân!!

Vẫn báo vậy ,mặc dù đã tắt hết các ứng dụng ,và khởi động lại máy ,vẫn không được,. thui khỏi dùng ,cũng không cần thiết lắm 8-| ,Nhưng mà hơi tiếc :D

Caominh171

Vẫn báo vậy ,mặc dù đã tắt hết các ứng dụng ,và khởi động lại máy ,vẫn không được,. thui khỏi dùng ,cũng không cần thiết lắm 8-| ,Nhưng mà hơi tiếc :D

um zậy chia buồn cùng bạn:(

ANHTUAN9791

Không biết hiện nay dòng s60 V3 có loại virus nào không!Dạo trước mình vào mục help cũng bị nó báo như thê.Mình format nhưng vẫn giữ nguyên các folder data cũ nên vẫn bị như thường mặc dù thẻ nhớ,bộ nhớ máy và bộ nhớ ram còn rất nhiều!Sau đó mình quyết định format lại toàn bộ,cài mới lại toàn bộ,tạo folder data mới luôn.Sau đó cài nhiều ứng dụng hơn lần trước mà vẫn không bị báo như thế nữa.Bạn thử xem lại xem sao nhá!
Mình dùng pm này trên N95 thấy cũng ổn,không nặng lám đâu,mình cho nó chạy thường trực luôn đấy>mình khoái cái khoản nhắn tin của thằng này lắm.Rất tiện khi buôn chuyện bằng tin nhắn!

dungp2011

Nói như anhtuan9791 là đúng, mình cũng đã từng format lại tất cả và không còn bị báo là đầy bộ nhớ nữa.
Mình thích pm này cũng vì cái khoản nhắn tin, tiếc là không có code.

ANHTUAN9791

Nói như anhtuan9791 là đúng, mình cũng đã từng format lại tất cả và không còn bị báo là đầy bộ nhớ nữa.
Mình thích pm này cũng vì cái khoản nhắn tin, tiếc là không có code.

Bạn cài đặt gprs đi rồi mở chương trình này ra rồi chon option,rồi chọn get free license.Nó sẽ cho bạn miễn phí đấy!

dungp2011

Bạn cài đặt gprs đi rồi mở chương trình này ra rồi chon option,rồi chọn get free license.Nó sẽ cho bạn miễn phí đấy!

Mình không có nhu cầu sử dụng GPRS, chỉ sử dụng thằng này không mà đăng ký dịch vụ thì uổng quá! Thank bạn nhiều!

Caominh171

Mình không có nhu cầu sử dụng GPRS, chỉ sử dụng thằng này không mà đăng ký dịch vụ thì uổng quá! Thank bạn nhiều!

Trùi đk GPRS thì có gì đâu mà uổng hả bạn,nếu ko xài thì nó đâu có trừ tiền đâu :-/
Bạn còn có thể dùng GPRS để chat trên đt nữa mà :)

taotoine68

bây h sao vào phần get free licsence nó toàn báo Error not supported, ko thấy cái code nào cả
Posted via Mobile Device