• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tám trang ký tự cho ai có nhu cầu không cần cook

GER2407

chỉ dành cho 5800 black thui àh, sao kén chọn wá vậy ko bít
đang xài 5230 mún cài cái này send tn cho my love mà zị thì bùn wá ^^

Chỉ những máy nào cài đc các ký tự này thì gửi tin sang mới hiện đc thôi bác ạ! còn ko là ô vuông hết. E thử rồi.
==
a mathanh cho e hỏi phát, e cook cái bản 8 trang ký tự ở bên box CFW 5800 nhưng nó hiện lên được có 6 trang, giờ e mà làm theo bài này nữa thì các ký tự có thêm ko hay bị chép đè vậy?

caotuanan

nói chung mình xài kí tự này là yêu cầu máy khác cũng xài fonts của chungviet thì mới hỗ trợ.chứ nt cho bạn bè k chơi dòng symbain này thì cũng như k.chỉ dành cho a,e pda mình chat vời nhau thui. :D

wimax16vnn

nói chung mình xài kí tự này là yêu cầu máy khác cũng xài fonts của chungviet thì mới hỗ trợ.chứ nt cho bạn bè k chơi dòng symbain này thì cũng như k.chỉ dành cho a,e pda mình chat vời nhau thui. :D

sao kì vậy, bác chủ thớt quảng cáo cái này cài vô để chat xxx gì đóa mà , mà ae pdaviet mình bít nhau cả rùi còn chat xxx chi nữa.... hee ^^

caotuanan

sao kì vậy, bác chủ thớt quảng cáo cái này cài vô để chat xxx gì đóa mà , mà ae pdaviet mình bít nhau cả rùi còn chat xxx chi nữa.... hee ^^

mún chát xxx thì 2 máy phải xài những fonts mà bác chungviet đả up.nếu 1 máy có 1 máy k thì máy k sẽ hiện ô vuông k hà.hik.

hantinhtu_baby

Chắc tại mình xài fw 51 black nên không ra. Thôi đành cook vậy

chỉ dành cho 5800 black thui àh, sao kén chọn wá vậy ko bít
đang xài 5230 mún cài cái này send tn cho my love mà zị thì bùn wá ^^

Lỗi ở đây không phải tương thích hay không màu máy củng vậy.là cái 8 trang ký tự này xài không áp dụng cách trên đc.{Mình có cook kiết j đâu vẫn apply dùng bt nhưng apply 8trang của mathanh lại bị đứng máy luôn. quay lại xài 6 trang pà pà }
download về bỏ 2file ro1&r96 vào resource >apply C2z hoặcMore symbols.rmp >thưởng thức thôi!
6trang ký tự:http://www.mediafire.com/?mddkozontou
không chứa nude hotgjrl.

Chỉnh sửa cuối:

watamela

Mìnhc cũng đã làm theo hướng dẫn nhưng vẫn không được bác mathanh xem lại hộ với

mathanh

mình mới thử cook vào rom nó vẫn hiện đủ 8 trang. sao máy mình để ngoài hay bỏ vào rom vẩn hiện đủ 8 trang

bây giời phải tìm 1 máy 58k khác test mới được

Anther1991

mình mới thử cook vào rom nó vẫn hiện đủ 8 trang. sao máy mình để ngoài hay bỏ vào rom vẩn hiện đủ 8 trang

bây giời phải tìm 1 máy 58k khác test mới được
Em làm nó cũng ko hiện. Chuyển qua test cái 6 trang kí tự thì hiện @@

takeshima

cuối cùng là cái RPDomainPlus để ở đâu vậy, mình lục tung hết rồi mà ko thấy

Em_be_hu

may minh ko hack dc nen ko cai dc.5800

Jo mọi người đều hach dc máy 5k8 từ lâu lém roài. Bạn xem lại hướng dẫn flash phone ấy. Nếu hack trực tiếp 5k8 thì ko dc nên jo toàn phải flash lại phone bằng JAF.

To mathanh
Nếu gửi sms cái này cho máy khác thì liệu nó có hiển thị đầy đủ ko? Hay chỉ để mình xem chơi đỡ bùn?

Ntv_79

To mathanh
Nếu gửi sms cái này cho máy khác thì liệu nó có hiển thị đầy đủ ko? Hay chỉ để mình xem chơi đỡ bùn?
Cái này mọi người nói mãi rồi mà! Chỉ những máy có font hiển thị được cái đó thì mới xem được! Quan trọng là cái font mà máy khác dùng!