• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tân Khoa Trạng Nguyên - đi thi nào!!!

hnim0801

Tân Khoa Trạng Nguyên - đi thi nào....! (update)

Đây là app đầu tiên của m nên rất mong sự đóng góp ý kiến của các bạn.
Các bạn test và feed back lại để giúp m hoàn thiện sp nhé.

*v1.0:
Download: Trạng Nguyên

*Update v2.0:
- Sửa lỗi: database, chơi tiếp sau khi thua
- Thêm: 3 lần trả lời sai, giới hạn thời gian trả lời
- Font chữ: hiện m đang tìm font nào đẹp hơn để thay.

Download: Trạng Nguyên 2.0

*Update v2.1:
-Sửa đổi:
+ thêm database, tổng số 1124 câu hỏi
+ fix lỗi
+ sửa đổi đôi chút về giao diện

Download: Trạng Nguyên 2.1

#bản dành cho màn hình 240x320(on testing): Trạng Nguyên 2.1 (240x320)

Rất cám ơn ý kiến đóng góp của các bạn!
Nếu các bạn thích app này, hãy donate cho mình. hjhj

Icon & SS:

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Giao diện đẹp và vui nhỉ ^^,có bao nhiêu dữ liệu câu hỏi vậy bạn? :)

hnim0801

hjhj.Chưa j các bác đã tôg vào database của e rùi. Hiện tại mới có hơn 500 câu hỏi, m đang tổng hợp thêm để cho vào.

tinh_la_gi

Administrator
hjhj.Chưa j các bác đã tôg vào database của e rùi. Hiện tại mới có hơn 500 câu hỏi, m đang tổng hợp thêm để cho vào.

Đinh thêm tay thêm chân ấy mà .. biết đâu lại có mấy ngàn câu hỏi cho ứng dụng có giao diện thân thiện thế này !!!

TruongHan

Super V.I.P

Định test mà giờ này trễ rồi,lười mở máy lên quá :D
Có cho quyền đổi câu hỏi hay giới hạn thời gian trả lời ko bạn?kiếm câu hỏi nào zui zui tống vào luôn :D

hnim0801

ban đầu m định cho thêm 3 quyền trợ júp như ai là triệu phú nhg thấy đi thi vậy hơi kỳ nên thôi. Việc giới hạn thời gian có thể sẽ thêm vào phiên bản sau cho thêm phần gay cấn :D

tinh_la_gi

Administrator
ban đầu m định cho thêm 3 quyền trợ júp như ai là triệu phú nhg thấy đi thi vậy hơi kỳ nên thôi. Việc giới hạn thời gian có thể sẽ thêm vào phiên bản sau cho thêm phần gay cấn :D

Hic...đã không cho "gọi người thân" rồi mà còn "giới hạn thời gian" đang định cho các bé chơi mà "áp lực" thế này thì "gây cấn" ... chuyển hướng sang cho "bé bự" chơi quá ;;)

hnim0801

hì, phải rèn cho các bé chứ. Ai đi thi mà 50-50 với hỏi ý kiến cả phòng là kok ổn rùi :)). Lần tới e sẽ thêm "mạng" cho các bác để đỡ độ rủi ro. :D
p/s: bác nào có database muốn đưa vào thì cứ share cho e nhé. Tổng hợp 1m khổ thiệt, 1 ngày chỉ đc 200 câu.hjx

clarkht

cách thành trạng nguyên: ko làm j cả để hết thời gian là nó tự trả lời mà ko mất mạng =))

quang83

Thêm phần lưu point để mọi người so kè nào? Mà chắc anh em google hết quá :))

huynhkyphu

Bạn ơi cho mình hỏi, mình dùng HTC Wildfire độ phân giải là 240 x 320, cài app bạn vào nó phần trả lời câu hỏi hiện có A, B, và C à. Ko hiện đc câu D: Bạn tạo 1 bản phù hợp cho máy mình nhé, thanks.

hnim0801

@huynhkyphu: bạn có thể chụp lại ảnh màn hình điện thoại của bạn đc kok. M chạy trên emulator QVGA vẫn thấy bt. Định làm thêm cái scroll cho câu hỏi nhưg e hơi chậm.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 43 minutes:

các bạn dùng wildfire test thử m bản build riêng ở cuối bài nhé.

Chỉnh sửa cuối: