• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tặng 10 phần mềm bản quyền tùy ý lựa chọn từ Handago.com

Status
Không mở trả lời sau này.

khoa125

Posted via Mobile Devicecho mình smartmovie nhé
Nokia N95
Imei: 354835010147925
Email:Traisanhdieu_thichchoidohieu3000@yahoo.com
Thank bạn

tienthembg

Thôi các bác bỏ tiền ra mua đi. Của đâu mà bác ấy cho nhiều thế. Có 10 License thôi. Hết từ lâu rồi.

thanha1969

Một chiêu quảng cáo đây mà. Cho có 10 bản mà nhiều bạn xin quá, chắc là hết rồi! Tình hình là trang này giá có bản quyền đắt quá (khoảng 30 USD trở lên), nên ít ai dám bỏ tiền ra mua cả.

Chỉnh sửa cuối:

ypmv2

ps : cái vụ này sao im vậy ? không biết như cái vụ KPD không nhỉ ?
sao không thấy tác giả nói gì ?

minju

ps : cái vụ này sao im vậy ? không biết như cái vụ KPD không nhỉ ?
sao không thấy tác giả nói gì ?

Hihi, chắc lại ăn quả lừa rùi cũng nên, sao chả thấy chủ topic lên tiếng nhỉ, đã bạn nào nhận được phần mềm có bản quyền nào chưa vậy???

TuanSymbian

Thấy vụ này hơi lạ à :D bình thường tớ order trên handago ok 1 cái là có mã gửi về email lun mà cái này phải đợi 24 tiếng. Chỉ có trò chuyển license từ máy này sang máy khác mới mất 24 tiếng thôi :D, như vậy thì ko phải là k.e.y xịn rùi. Nhưng mà dù sao cũng thank you bạn tốt bụng, mình cũng xin 1 k.e.y cho SmartMovie rùi đó.

q630666

Cho minh xin key cua soft smart movie 4.15 nhe.cam on ban nhjeu.N95.IMEI :352255018579080.Cam on nhjeu.hehê
Posted via Mobile Device

binhseu

Ko biết còn vé nào ko nhưng cho mình xin 1 kkk của Foreca.Weather.v1.4.1.

imei của mình: 353659013989070
email: em_bi_mo_dai@yahoo.com
cảm ơn bác

Chỉnh sửa cuối:

q630666

Email cua to la:quyvx@yahoo.com.vua nay quen ko viet.co ban nao dc tang chua?
Posted via Mobile Device

binhseu

Tiện cho hỏi hình như mỗi soft được free 10kkk hay tổng cộng lại tất cả các soft chỉ có 10kkk đấy bác chủ topic

handh

:-? Khả năng bị lừa lên tới 99,99%. Nick này là clone thì phải. Mới tạo 15.6.2009,bài gửi 1.
Có lẽ Mod nên chuẩn bị ....:)

mrdragon88

hic.lẽ nào là như vậy ư :-/
sáng dậy trước khi đi thi vào forum ngó qua thì thấy topic này, mừng quá xin luôn 1 k.e.y, trưa về vẫn chưa thấy gì, mà chủ topic cũng ko thấy đâu :-/ :-/ :-/

TuanSymbian

Mình thấy topic này có nhiều điều vô lý lắm chắc là lập ra để chọc mình thui, vì mình mới mở topic bên rao vặt mà :D Thường thì order bên handago không bao giờ cần tới 24h bởi vì tớ order thì sẽ nhận đc code luôn về mail đó là căn bản order của handago.Đợi 24h thường là chuyển license từ máy này sang máy khác, nếu là VIP của Lonelycatgames thì không cần phải đợi mà đc nó phát 1 vip account có thể tự chuyển cũng đc. Thêm phát nữa là Handago quản lý rất chặt chẽ, tớ còn không mua ở trang đó nữa là.

Status
Không mở trả lời sau này.