• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tặng các bạn 1 số theme very nice

Versace

Đầu tiên là Simple Dark

Tiếp theo là Gray

Link down :
Gray.7z

Đây là Itunes

Link down
Itunes.7z:ar!

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

Theme đẹp quá!
Thank bác 1 phát thật kêu ủng hộ tinh thần viết bài của bác nè.

Versace

Link MediaFire 10 theme trên
http://www.mediafire.com/file/upwerutcijcszaq/Theme.rar
Mình sẽ tiếp tục up thêm 8-| .

Theme đẹp quá!
Thank bác 1 phát thật kêu ủng hộ tinh thần viết bài của bác nè.

Mình mới gia nhập nên bài viết còn thiếu xót nhiều lắm. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã ủng hộ :D nhưng mà chưa nhấn thank nha. Chia sẻ là chính đúng không nào :)) .

Chỉnh sửa cuối:

Versace

Anh e PDAviet toàn cao thủ võ lâm :( . Vào ra không để lại một dấu vết :| .

heaven3tt

Oài mấy cái có cái mình có rồi cũng có cái chưa . dù sao cũng thank ban cái

ki3pc0d0n

mình ko ghiền 3 cái này..
Có theme của iphone nhìn dễ chịu...
Với theme của pizero thì dc....
Thanks

ducnamgtvt

cảm ơn bạn versace nhìu lắm,các theme mà bạn post trên đều đẹp hết cả,bạn có thể cho mình hỏi làm sao mà tạo đc cái logo hình 2 chú pọ cap với cái đầu lâu kia không vậy?nếu đc phiền bạn up cái logo đó..rùi bày mình cách cài vô máy luôn nhá....chúa phù hộ cho bạn!! :D

Versace

Cảm ơn bạn vì đã nhiệt tình ủng hộ. Và hơn hết là lời chúc mà ai đọc được chắc cũng phải ghen tị \-/ . Bạn qua đây tải file All Logo.text và symbol.text nhé. Sau đó chọn cho mình 1 font chữ ưng ý.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?84962-FONT-VIỆT™-CHO-S60V3-5-By-chungviet
Bạn có thể dùng ứng dụng MenuEditor (mình đính kèm bên dưới) kết hợp với Logo để thay đổi tên các ứng dụng trong Menu cho thật ấn tượng. Lần sau có gì ngoài chủ đề thì hỏi riêng mình nhé. Ko mod xóa bài ;;) .
Chú ý : để hiển thị được Logo và symbol thi font chữ của bạn phải hỗ trợ logo và symbol.