• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng Ram 3.30_Việt Nam-Tối ưu hoá phân phối ram

Status
Không mở trả lời sau này.

NGUYENTRANDUNG

Tăng Ram phiên bản 3.30 cập nhật mới. Giải phóng tự động, bổ sung Ram cấp tốc. Báo cáo nếu RAM thấp, kiểm tra ứng dụng dùng chung khi khởi chạy. Gia tăng độ dài nhật ký tăng RAM. Hiển thị theo dõi RAM theo biểu đồ cập nhật đa năng,. Phân cấp cài đặt 2 cấp bậc nâng cao và cơ bản. Điều phối tăng Ram ngay khi khởi động chương trình. Chạy ẩn hoạt động bảo vệ bộ RAM.....Phiên bản đa ngôn ngữ: Anh, Đức, Ý, Tây Ban Nha. Lượt bỏ thêm vào ngôn ngữ 100% Việt Nam+cờ hiệu bởi me:D. Ứng dụng mang tính chất thương mại. Nhưng đối với phiên bản tiếng Việt này đã Cờ rắc rồi. Yên tâm dùng nhé;). Mã đăng ký phiên bản(K.E.Y) dùng chung là: 00000000000000000000 =))=))

hugon72

ui trùi kéo tè le mới thấy nút thank,cái này sài cũng hay lắm nay ra 3.3 rồi down thôi

tuyetha

Hix !em đang rất cần cái này,anh fix lại link đi.mà pm này có bàn dùng cho v3 không mấy anh

NGUYENTRANDUNG

Mình tiếp thu ý kiến của bạn, rất muốn up trực tiếp ở đây nhưng do đây là ứng dụng đã Cờ rắc rồi nên phải up link như vậy theo quy định diễn đàn. Các bạn thông cảm ít online nên không hay link die. Các bạn tải lại link của ongtrungducmx nhé:D

chemi1209

Ủa link trên 4shared vẫn chạy ngon mà, mình vừa down thấy nhanh chỉ có 102k và là .jar hii

NGUYENTRANDUNG

Ủa link trên 4shared vẫn chạy ngon mà, mình vừa down thấy nhanh chỉ có 102k và là .jar hii

Các bạn không down được do hôm qua server 4shared gặp trục trắc tí thôi chứ không phải link die. Thực thất tất cả soft mà mình up trên 4shared từ năm 2008 đến giờ chưa link nào die. Và mục đích up 4shared chủ yếu cho các bạn online bằng điện thoại cũng down được;)

ongtrungducmx25

khi mình tăng RAM cấp tốc thì quả thật nó chạy rất nhanh! nhưng khi các bạn tắt máy và khởi động lại thì nó cũng chậm lại như lúc đầu. không hiểu nguyên nhân hoạt động của pm này ra sao.

ongtrungducmx25

Các bạn không down được do hôm qua server 4shared gặp trục trắc tí thôi chứ không phải link die. Thực thất tất cả soft mà mình up trên 4shared từ năm 2008 đến giờ chưa link nào die. Và mục đích up 4shared chủ yếu cho các bạn online bằng điện thoại cũng down được;)
Đúng rồi link 4shared này tải được trên moble còn mediafire.com thì không được đâu nhé! tải trên pc thì được.

DreamLand

Posted via Mobile Device
Ðúng đó bạn nào không tải được thì vào tải lại, hôm qua mình vào 4shared upload file nhưng hok vào được ,chắc do máy chủ!
Ðỗ lỗi chủ thớt bùn đó hihi.

DreamLand

Đúng rồi link 4shared này tải được trên moble còn mediafire.com thì không được đâu nhé! tải trên pc thì được.
Posted via Mobile Device
Bạn kiểm tra lại nhé ! media và 4shared đều download tốt cả bạn à. Bạn xài UCWEB và Opera là biết mừ.

thusinhbuon

khi mình tăng RAM cấp tốc thì quả thật nó chạy rất nhanh! nhưng khi các bạn tắt máy và khởi động lại thì nó cũng chậm lại như lúc đầu. không hiểu nguyên nhân hoạt động của pm này ra sao.

cái này thì dễ hiểu thôi anh ah ! nếu mình cho pm chạy thì rất nhanh ( chạy ẩn tăng RAM ) dòng cuối cùng của pm , nhưng khi mình tắt máy đi và khởi động lại thì pm chạy ẩn cũng được tắt luôn vì thế máy lại chạy chậm là đương nhiên ! nếu anh muốn máy lại chạy nhanh như cũ thì vào pm và lại chọn ( chạy ẩn tăng RAM ) thế là xong ! :))
chỉ có 1 điều làm em băn khoăn là mình chạy tăng RAM như này thì có ảnh hưởng ( hại ) gì cho máy ko thôi :-/

leminhhai111

cái này thì dễ hiểu thôi anh ah ! nếu mình cho pm chạy thì rất nhanh ( chạy ẩn tăng RAM ) dòng cuối cùng của pm , nhưng khi mình tắt máy đi và khởi động lại thì pm chạy ẩn cũng được tắt luôn vì thế máy lại chạy chậm là đương nhiên ! nếu anh muốn máy lại chạy nhanh như cũ thì vào pm và lại chọn ( chạy ẩn tăng RAM ) thế là xong ! :))
chỉ có 1 điều làm em băn khoăn là mình chạy tăng RAM như này thì có ảnh hưởng ( hại ) gì cho máy ko thôi :-/
Nếu mình nhớ kg lầm tên pm này là Memory up nó rất hữu ích cho những người hay chơi games về tác hại thỉ kg có hại gì cả đâu

lucky_luong

NGUYENTRANDUNG ơi cho mình hỏi chút nha. Nếu mình cài chương trình này vào máy sau đó chạy ẩn thì các chương trình khác khi mở ra nó chay nhanh hơn đúng vậy ko bạn. Vì mình không rành chương trình này xin hướng dẫn giúp.Tks

Status
Không mở trả lời sau này.