• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tăng Thiết Giáp]G@mel0ft Panzer General W950i/W960i J2ME Retail

CongVoi

Super V.I.P
[Tăng Thiết Giáp]G@mel0ft Panzer General W950i/W960i J2ME Retail

Game bắn xe tăng hoành tráng

- An explosive shooting and strategy game in a short time easily accessible for all players!
- The simple gunshot and movement system ensures optimum control troops on the phone.
- Choose quick game, if you only 5 minutes to play to, or campaign for longer enjoy.
- Ask your friends on the same phone or in Bluetooth mode.
- We expect you 3 different campaigns (German, Russian or Allied), which you through 18 different countries in Europe and North Africa.
- 5 special attacks on the enlargement of your strategies: artillery, air attack, a paratrooper, etc.
supplied by D@nilYcH

dreamhouse

bác ơi game này cài đặt như thế nào vậy ? em đang dùng w960i mà ko biết cách cài đặt ? thanks bác nhé

NokuaN70

Well-Known Member
bác ơi game này cài đặt như thế nào vậy ? em đang dùng w960i mà ko biết cách cài đặt ? thanks bác nhé

Down về, giải nén ra, chép vô thẻ, mở File manager hay Install trong Control panel tìm tới nó rùi bấm Install thôi. Chúc dzui nhé :p

Posted via Mobile Device

dreamhouse

bác ơi cho em hỏi game nào trong đây cũng làm cách này à, thanks bác nhé, nhưng tại sao ko có file setup ma vẫn cài được vậy bác, bác giải thích em dùm với !!!!

shadow141206

bác ơi cho em hỏi game nào trong đây cũng làm cách này à, thanks bác nhé, nhưng tại sao ko có file setup ma vẫn cài được vậy bác, bác giải thích em dùm với !!!!

file *.sis hay là *.jar chính là file setup cho hệ điều hành UIQ3.0 đó bạn ;)

dreamhouse

cám ơn bác nhưng khi em down phần này về, giải nén ra không có file *sis, và file *jar ở đâu cả, có phải là download về thiếu ko vậy, đa phần tất cả các game em down về đều không thấy 2 đuôi này, thanks bác

thanhphu053

Bạn giải nén ra rùi chép hết cái thư mục đó vào thẻ nhớ,cái biểu tượng trong thư mục đó là file .jar đó.

NokuaN70

Well-Known Member
cám ơn bác nhưng khi em down phần này về, giải nén ra không có file *sis, và file *jar ở đâu cả, có phải là download về thiếu ko vậy, đa phần tất cả các game em down về đều không thấy 2 đuôi này, thanks bác

File jar cũng là một dạng file nén nên khi bạn extract trên máy tính nó hiện biểu tượng như file zip, rar, chỉ khi bạn chép vào ĐT và sử dụng File manager, X-Plorer thì nó mới xuất hiện đuôi jar. Bạn cứ yên tâm mà down đi nhé.

Posted via Mobile Device

hitman83

5800 co dung đc game này ko hả các bác em down nhiều game về ma ko chạy đc chán quá

tdcuong2009

tai sao game nay sau khi cai vao the nho,vao choi thi luc chon sound on/off xong den chiec xe tang load thi dung im vay nhi

a2king

trời, 6300 là thuộc dòng S40 mà, sao mà chạy đc, có chạy đc thì cũng chưa chắc full màn hình...

tdcuong2009

được mà, bạn tui xài 6300 màu bạc xài được nên tui mới lên dow, vào chơi thì đc nhưng mà đén lúc chọn sound on/off xong đợi chiếc xe tăng load hết dòng thì nó bị đứng ko hiểu tại sao????:|8-|