• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng volume và cải thiện chất lượng âm thanh P990i_dongxanh

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhnhut87

Em đã làm hết các bước như vậy mà sao cũng chưa thấy sự khác biệt nhỉ?hay là lỗ tai em thành lỗ tai trâu rồi??

Son_Do

Well-Known Member
Không phải lỗ tai bạn là lỗ tai trâu đâu mà thực sự thì sự khác biệt cũng không bao nhiêu.

CongVoi

Super V.I.P
Em đã làm hết các bước như vậy mà sao cũng chưa thấy sự khác biệt nhỉ?hay là lỗ tai em thành lỗ tai trâu rồi??

Nó chỉ lớn hơn từ 5-10% thôi mà bạn.Nói chung là có thay đổi,cảm giác nó to hơn một chút là thích roài.Nghe tai nghe âm thanh trong hơn nhiều đấy.Hưởng thụ đi bạn.:D:D

kgb502

các bác ui sao em dùng Pm Swiss Mgr Pro để copy mà không được vậy? em copy đã từ ổ D sang ổ C như các bác nói mà. bác nào co Pm gì để có thể copy các thư mục qua lại giữa 2 ổ này không vậy? chỉ cho em với! thanks!

decon

thank very much mấy pro nha....,sau hai ngày vất vả cuối cung mình cũng làm được.mình chỉ sử lại chỉ số A-1 thôi là được.

smiler

Well-Known Member
mình đã copy nhưng khi add vào ổ C thì nó bảo là (0 item Paste).chẳng biết sao nữa, hic!

Bạn copy file j vậy ??? Copy vào sys (copy driver âm thanh thì không sao),
Còn muốn sử dụng cho mục đính khác thì vẫn hơi gặp vấn đề.

baohung12

hic, pó tay. Ko làm dc. copy 2 cái source của anh vô, hết nghe nhạc luôn.
Nó báo "skipped".

CongVoi

Super V.I.P
hic, pó tay. Ko làm dc. copy 2 cái source của anh vô, hết nghe nhạc luôn.
Nó báo "skipped".

Đấy là do bạn làm không đúng thui.Có lẽ là do bạn copy hai cái file đó vào ổ D rồi,sẽ không nghe được nhạc đâu.Bây giờ bạn phải xóa hai cái file đã cài vào ổ D kia đi,rồi copy lại vào ổ C.Khởi động lại máy là Ok :D:D

demonntl

Active Member
có bác nào làm với em p1i chưa ? cho em bít kết wả đi
đang nghịch cái walkman nên ko dám cài thêm cái này

funnycool

Cho mình hỏi, mình đang restore gần xong thì máy báo fail, có ai giúp mình biết nguyên nhân và cách giải quyết không?

dinhquy

bác ơi sao mình làm xong khởi động máy lại mở nhạc thì lăng con lăng không còn tác dụng mở to nhỏ volum mà nó hiện ra cái bảng thông báo gì đó:
Application closed
Application
EikAppUiSerrverThread
Resaon code
EIKON_DIALOG
Reason number
5
tắt cái bảng đó thì mất luôn thanh sóng và pin ở dưới, volum củng chẳng tác dụng gi cả. restart mấy lại thì được nhưng mở nhạc vẫn bị y như vậy. bác có thể khắc phục sự cố này không? thank

Chỉnh sửa cuối:

namthebells

hic mình cũng bị trường hợp giống dinhquy không biết tại sao lại bị lỗi này mong các pác tìm hướng giải quyết :D :D :D :((

Chỉnh sửa cuối:

dongxanh

hic mình cũng bị trường hợp giống dinhquy không biết tại sao lại bị lỗi này mong các pác tìm hướng giải quyết :D :D :D :((

Các bạn dùng máy gì nhỉ? Cái này chỉ có kết quả tốt trên P990 thôi, các máy P1 và Walkman đừng thử.

Lỗi trên máy của các bạn có thể lúc copy file bị sai đường dẫn, hoặc thiếu 1 file nào đó.

Khắc phục bằng cách mở các file cần mod trên computer để đối chiếu, rồi mở điện thoại, mở capsswitch, tắt CAP OFF, dò tìm xóa hết những file đã copy. Sau đó khởi động lại máy, tắt CAP OFF, rồi copy lại từ đầu.

Chúc thành công

decon

Đồng xanh!.mình đã làm thành công trên con P990i của mình rồi,sau nghe kg thấy có gì mới hết hay lổ tay mình có vấn đề???.dù sao cũng thank nhiều.được vọc là đã rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.