• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tạo Icon trong suốt theo yêu cầu!

HungVuongXIX

Trong file tổng hợp của anh co icon của Mobile PocketReader không, nếu được anh làm dùm cho em với tìm mãi không được.
Thkx anh!

boy_sgbuon

thiệt là nhức não với cái ctr này àh >"<.ko hiểu lắm nhưng cũng thank AnhPhe.mai tỉnh tỉnh mài mò xem sao

onlyloveP990i

thiệt là nhức não với cái ctr này àh >"<.ko hiểu lắm nhưng cũng thank AnhPhe.mai tỉnh tỉnh mài mò xem sao

có j mà nhức não bạn,bạn tải nguyên bộ Icon về,giải nén đc 1 thư mục,chép vào thẻ nhớ,cài phần mềm JWMDIconChanger_v2.8b vào(PM free -seach trên google). bạn mở phần mềm,nó sẻ hiển thị all tên chương trình mà bạn có trong máy,giờ bạn muốn đổi chương trình nào,click chọn chương trình đó,sau đó chọn Icon trong thư mục Icon tải về đó.nó sẻ gán Icon đó cho chương trình của bạn!!!
P/S:công nhận Mod Anh Phê có bộ râu ngầu quá \-/ ,ngưỡng mộ,ngưỡng mộ.

AnhPheCT

có j mà nhức não bạn,bạn tải nguyên bộ Icon về,giải nén đc 1 thư mục,chép vào thẻ nhớ,cài phần mềm JWMDIconChanger_v2.8b vào(PM free -seach trên google). bạn mở phần mềm,nó sẻ hiển thị all tên chương trình mà bạn có trong máy,giờ bạn muốn đổi chương trình nào,click chọn chương trình đó,sau đó chọn Icon trong thư mục Icon tải về đó.nó sẻ gán Icon đó cho chương trình của bạn!!!

@: Ngoài lề: Quá khen!!...................Ai cũng nói vậy!!! ha ha.............! Nói chơi thôi, cuối năm lu bu quá, bận đủ thứ làm ROm, theme...công việc Cty..... ko có thời gian ăn diện, hôm bữa chat WC nên chộp 1 cái làm Avarta chơi.....!

boy_sgbuon

số là hôm bữa đi nhậu về,xem 1hồi nên bị nhức não ấy mà:p.thank nhé.Ngoài lề 1tí,AnhPhe 40t áh:-?

Hoangps

Sorry! Hiện đang ở trong CQ nên ko thể fix link. Link lâu quá nên hết hạn rùi. Để về nhà nếu còn Post link lên cho Bạn.

chừng nào bác có thì cứ up link cho e xin nhé,à bác có thể cho e cái link XDA mà bác nói ở trên đc k?XDA bao la quá:D

AnhPheCT

Bác cho e hỏi HTC TP2 WM 6.5 cài đc những icon này ko bác?thanks bác

Dùng Icons Changer v2.9b thay nhé. Chép icon và thư mục trên thẻ...Mở Icon Changer click vào Icon muốn thay..... chọn đến thư mục chứa Icon là xong...!

m_va_n2002

Các huynh cho tôi xin icon mẫu cua Dinix không có biểu tượng ở giữa

Chào các huynh.
Tôi muốn dùng icon trong suốt để hiển thị thời gian hoặc ngày tháng lên trên icon trong suốt. Nhưng nếu dùng icon đã có biểu tượng bên trong thì hình sẽ bị chồng lên nhau rất khó nhìn thấy thông tin. Vì vậy tôi xin các huynh cái icon mẫu Dinix trong suôt không có gì bên trong ấy. Cảm ơn các huynh nhiều.