• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tạo logo động (nhúc nhích) cho S60 v3!

Status
Không mở trả lời sau này.

ptnmylove

Tại sao máy mình lại không tài nào tải được những file attach kèm lên vậy?? Toàn tải được những file gif không thôi. Với lại mình attach file lên forum cũng không được. Bạn up lên host khác được không bạn. Cái này có vẻ hay đấy...chưa làm nên chưa thank được :D

galaxy_89

cái đó là link die đó bác, đại ka kojiro sữa link qua box đi,dễ down hơn đó anh

galaxy_89

đại ka ơi làm cho em hình động được ko,em ko có pro như đại ka,làm cho em chữ nền lửa giống chử LIFE đó, mà giờ là chữ Đẹp Trai Rồi Sao,hiện 2 chữ 1 lần nha đại ka

Kojiro

Super V.I.P
đại ka ơi làm cho em hình động được ko,em ko có pro như đại ka,làm cho em chữ nền lửa giống chử LIFE đó, mà giờ là chữ Đẹp Trai Rồi Sao,hiện 2 chữ 1 lần nha đại ka

A biết làm hình động chết liền :D Mấy cái này các đại ca nước ngoài làm không à, hổng phải a làm :p

boykissbaby

Thôi không xài. pin đã nhanh hết giờ thêm thằng này chắc lúc nào cũng mang theo cục xạc nhét túi :(

same

em đã chọn chữ lìe nhưng khi thoat ra ngoai thi chữ lìe lai nằm méo 1 bên anh à, nó không che phần logo mạng

Chỉnh sửa cuối:

lightstarvp

Cũng hay cảm ơn bạn nhiều nhưng đúng là dùng cái này thì đúng là tốn pin thật mình đã thử dùng rùi ~~!

bun89

Pác pro oi..em sài con n93 nhu bác.mà ko hack dc..có cách nao giúp em di.

Muller

Co ai lam dc cai Logo dong chua.giup mih vs.mih lam nhu chu?top n0i roi n ma khi chon Jumb hay flower thi no bi out chug trih ra lu0n..lam mai ma van the..mih dug N78

Status
Không mở trả lời sau này.