• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tạo nhạc chuông Pro!FlyingBird Software RingtoneMaker v1.0.1 S60v3 S60v5

hunterviet

Well-Known Member
Bạn cài trên máy gì vậy, bản này Fp1 và Fp2 đều dùng tốt đấy.

PM này chỉnh nhạc rất tốt mà gọn nhẹ dễ sử dụng, em mới formar con 6120c cách đây ko lâu, khi cài PM này thì nó báo lỗi ko cho cài, em loay hoay khởi động lại may, tắt các PM chạy Auto đi như Handy Sell 1.05 do anh vh, Autotheme 1.3, bật Rompatcher chọn Apply mới cài được. Lạ quá

ninhhot

Sao mà e k cài dc nhỉ?e giải nén bằng x-plore mày báo k tìm thẩy tẹp tin b có muổn giải nén tệp tin và....e nhẩn có nhưng k thẩy gì hết nó cứ đưng yên.vậy la sao mấy pro biế chỉ dùm e với.thanks nhìêu.e dùng bản vh của a minhthang.

Caominh171

Sao mà e k cài dc nhỉ?e giải nén bằng x-plore mày báo k tìm thẩy tẹp tin b có muổn giải nén tệp tin và....e nhẩn có nhưng k thẩy gì hết nó cứ đưng yên.vậy la sao mấy pro biế chỉ dùm e với.thanks nhìêu.e dùng bản vh của a minhthang.

Ko nên dùng Xplore để giải nén bạn àh, rất dễ gây lỗi tập tin
Trên đt nên dùng FreeUnrar để giải nén cho ổn định, hok bị lỗi

ninhhot

Ko nên dùng Xplore để giải nén bạn àh, rất dễ gây lỗi tập tin
Trên đt nên dùng FreeUnrar để giải nén cho ổn định, hok bị lỗi

Posted via Mobile DeviceBạn có link taỉ freeunrar.cho m xin với.thanks nhiều