• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tạo playlist trong Walkman 2.0?

drbadboy

Mình dùng P990i đã cài dc Walkman 2.0 (Piano Black), mà ko biết cách nào tạo playlist cả. Bạn nào biết thì chỉ mình nhé. Mình cảm ơn
P/S: có cách nào tắt hộp thoại hỏi flightmode lúc startup và shutdown ko ạ. W làm dc mà sao P990 em mò hoài ko thấy???

tinhve

tạo playlist thì nên làm trên pc = winnamp file *.m3u file này nên để cùng với các bài nhạc đó cho tiện, còn cái fightmode thì hôk bít:).

drbadboy

tạo playlist thì nên làm trên pc = winnamp file *.m3u file này nên để cùng với các bài nhạc đó cho tiện, còn cái fightmode thì hôk bít:).

hồi tối mò thấy chức năng tắt flight mode lúc startup/shutdown rùi ^^.Còn cài playlist nan giải quá đê

myp990i

hồi tối mò thấy chức năng tắt flight mode lúc startup/shutdown rùi ^^.Còn cài playlist nan giải quá đê

Tạo Playlist bác Tinhve đã chỉ như thế mà bác không hiểu à. Tức là bác dùng máy tính (PC) cài pm winnamp, mở những bài nhạc bác muốn cho vào playlist, bác save list từ pm này. Sau đó copy cái file bác vừa save (cộng với máy bác phải có những bài nhạc tương tự trong thẻ nhớ đt nhé) vào đt và mở WM2.0 lên nghe thôi.
Sản phẩm này trên 4rum này em phát biểu đầu tiên (em tự nghĩ ra đấy), bác tinhve nghĩ ra hay là thông qua bài viết của em ấy nhỉ.
Có một cách nữa là dùng pm playlist creater gì đó có trên 4rum đó rồi tạo bằng pm này (từ PC).
Tuy nhiên là dùng Winnamp là hay nhất....

tinhve

Tạo Playlist bác Tinhve đã chỉ như thế mà bác không hiểu à. Tức là bác dùng máy tính (PC) cài pm winnamp, mở những bài nhạc bác muốn cho vào playlist, bác save list từ pm này. Sau đó copy cái file bác vừa save (cộng với máy bác phải có những bài nhạc tương tự trong thẻ nhớ đt nhé) vào đt và mở WM2.0 lên nghe thôi.
Sản phẩm này trên 4rum này em phát biểu đầu tiên (em tự nghĩ ra đấy), bác tinhve nghĩ ra hay là thông qua bài viết của em ấy nhỉ.
Có một cách nữa là dùng pm playlist creater gì đó có trên 4rum đó rồi tạo bằng pm này (từ PC).
Tuy nhiên là dùng Winnamp là hay nhất....

1 lần tình cờ copy nhạc vào máy thì thấy nó đọc tốt file m3u thế nên biết thôi :). Còn mấy cái của WP thì ... :O

kazeron2003

trời, vào track trong walkman 2.0, chon mark, rồi mark cái nào mình muốn tạo playlist, xong add to playlist !

drbadboy

hix, tạo playlist trong winamp rùi đưa vào đt, em biết từ hồi xài K750 rồi. Hình như cái này cũng dễ mà, ai cũng biết. Bác myp990i hơi lố khi tự nhận đây là sản phẩm của mình >.<
to kazeon2003: cái này em cũng biết rồi. Giờ em mún hỏi là có cách nào tạo playlist giống K750 (W800 mod) ko. Tức là tạo playlist trong đt lun đó