• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẬP ĐOÀN PDAVIET - Tin hay không tùy bạn ...

saodoingoi142

Moderator
Haaaa!!!:)):)):)) =))=))=)) Khi PDAViet trở thành một "Tập đoàn đa Quốc gia" lớn thì có lẽ giờ mình phải viết Di chúc trước để chuyển nhượng lại vị trí ĐHV cho đời "cháu-chít-chút" của mình thôi!!!:))=)).Già rồi,sắp "xuống lỗ" tới nơi rồi không biết mình có đợi được đến lúc đó không nhỉ???:-?:-?:-? hic hic!!!;;):p

HotelHoangMinh

Đây là Giấc mơ của Ta và Ta hi vọng đời con, cháu của HotelHoangMinh sẽ thực hiện được ước mơ này!

maseco

Member
Mua lại tòa nhà PetroVietnam Tower số 1-5 Lê Duẩn Q1 và mua nguyên khu đất vàng tứ giác ở đó xây dựng tòa tháp 5 cao nhất và hiện đại nhất thế giới làm trụ sở chính ngoài ra là rải rác các chi nhánh ở mổi quốc gia trên thế giới

lúc này “chút , chít ” nhà em sẽ đại diện hãng hàng không PV do PDAviet kinh doanh ngoài luồng, free 10 tàu con thoi “do thời này ko dùng máy bay nữa” chở các mod và vip đi off tại tổng hành dinh của tòa tháp:)):)):)):)):)):D:D:D:D:D:D:D

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

oanhngo

Tui chỉ đủ tiền mua 1/10 cổ phiếu của Pdaviet Group thoy ! heeeeeeeeeeeeee