• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Teamobi Mobi Army online - bắn nhau trực tuyến như Gunbound

khanhdbp

Thảo luận đi nào, mấy pác. Chắk game này mới. Nên jt người quá. Cơ hội cày top đây.

kykiske79

Chơi làm j cái game này, bh chúng nó hack tiền đầy ra. Vào là thua và âm tiền luôn. Khuyên thật lòng: ĐỪNG NÊN CHƠI.

Magicmouse

Sao lại chỉ chơi được tập luyện. Bạn có biết vào map ko, kô thì cứ vào chỗ chơi ngay ý. Game này ra bản 1.4 từ lâu rồi. Sửa gần như hết lỗi, ít khi bị lag, và đặc biệt là không hack được nữa nên không sợ gì cả.

kuzzking01

dung vay,minh choi ban 1.4 k hieu sao chi choi dc tap luyen,vo choi ngay thi tu chet va hien len chu ban bi xu thua vi fien ban tro choi k thich hop la sao z,ai jup voi, minh xai n73

Magicmouse

Thủ tải trực tiếp bằng điện thoại xem sao. Vào wap.teamobi.com tải lại xem. Mình chơi game này nửa năm nay rồi mới bị 1 lần duy nhất như vậy. Có thể là do mạng hay 1 lí do nào đó mà nó nghỉ mình đang dùng phiên bản hack đó mà.

boy_online01

pác nào pjt ckơi mobiarmy trên máy tính hok júp e vs :D

Lên mạng mà down Kemulator (Giả lập java trên máy tính) về mà chơi. Mình bắn trên PC chuẩn hơn trên điện thoại nhiều, nhưng thỉnh thoảng vẫn bị lag.

kuzzking01

chán,đa lên team tai về 2 lan ma van vay,hoi tong dai ho tro noi de xem lai,thoi danh cho fien ban moi.

vuongnhatquoc

dung vay,minh choi ban 1.4 k hieu sao chi choi dc tap luyen,vo choi ngay thi tu chet va hien len chu ban bi xu thua vi fien ban tro choi k thich hop la sao z,ai jup voi, minh xai n73

tui bi giong ban ne.chang le N73 bi cam game nay sao troi.ai biet giup voi