• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TenCube WaveSecure Lite 1.30 S60v2 OS7 *PM chống mất chộm Good*

Status
Không mở trả lời sau này.

hunterviet

Well-Known Member
TenCube WaveSecure Lite 1.30 S60v2 full

Chức năng:

1. Khóa điện thoại từ xa bằng 1 tin nhắn SMS
2. Tự động khóa điện thoại Khi SIM bị thay đổi
3. Loa ngoài sẽ "Rú" lên khi SIM bị thay đổi

Cài đặt vào điện thoại và thiết lập mã cho chương trình. Khi phát hiện điện thoại của mình bị mất, bạn chỉ cần lấy 1 ĐT khác và gửi tin nhắn "Wslite lock mã" đến chiếc ĐT bị mất để khóa nó lại (ví dụ: Wslite lock 12345). Hoặc dùng đoạn mã "Wslite alarm mã" để điện thoại "rú" lên.

Bạn cũng có thể cài đặt số điện thoại để khi SIM bị thay đổi thì một tin nhắn chứa thông tin SIM mới sẽ được gửi đến số ĐT mà bạn đã thiết lập( tối đa có thể thiết lập 9 số đt báo động đỏ khác nhau)
Các bạn nên để chế độ chuông to để đt có thể hú lên khi bạn nt theo lệnh và bị đổi sim, nhớ vào cài đặt kỹ càng trước khi hỏi
Với lại THANKS cho mình 1 phát nhé

NGUYENTRANDUNG

TenCube WaveSecure Lite 1.30 S60v2 full

Chức năng:

1. Khóa điện thoại từ xa bằng 1 tin nhắn SMS
2. Tự động khóa điện thoại Khi SIM bị thay đổi
3. Loa ngoài sẽ "Rú" lên khi SIM bị thay đổi

Cài đặt vào điện thoại và thiết lập mã cho chương trình. Khi phát hiện điện thoại của mình bị mất, bạn chỉ cần lấy 1 ĐT khác và gửi tin nhắn "Wslite lock mã" đến chiếc ĐT bị mất để khóa nó lại (ví dụ: Wslite lock 12345). Hoặc dùng đoạn mã "Wslite alarm mã" để điện thoại "rú" lên.

Bạn cũng có thể cài đặt số điện thoại để khi SIM bị thay đổi thì một tin nhắn chứa thông tin SIM mới sẽ được gửi đến số ĐT mà bạn đã thiết lập( tối đa có thể thiết lập 9 số đt báo động đỏ khác nhau)
Các bạn nên để chế độ chuông to để đt có thể hú lên khi bạn nt theo lệnh và bị đổi sim, nhớ vào cài đặt kỹ càng trước khi hỏi
Với lại THANKS cho mình 1 phát nhé

Đã post nó từ rất lâu, mời bạn vào đây ngâm cứu

CLICK HERE

hunterviet

Well-Known Member
Trùng bài à, sao lúc search em lại ko thấy bài này, thật vô lý. Nhưng thôi nhờ mod giải quyết hộ em vậy

Mr_Sulla

Mình có đọc kỹ bài của bn thấy có trùng với bài nào đâu??? 2 pm hoàn toàn khác nhau mà khiếu với nại cái gì. Thật là:-?
NTD post lên phần mềm đã đc DAOKEY post rùi. Còn bạn thì post lên vẫn là phần mềm đó.:D

Status
Không mở trả lời sau này.