• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Terminator Salvation (By Gameloft 2009)[JAR]

cuocphieuluu

Terminator Salvation
By Gameloft

S60V3/5
Language:English

Assume the role of John Connor, leader of the Resistance, in post-apocalyptic 2018 Los Angeles. Alongside Marcus Wright, Kyle Reese and other fighters, battle for survival against the forces of Skynet in a third-person shooting game inspired by the movie. Counter hordes of enemies in concentrated armed combat, destroy specific targets, hack computers, drive futuristic vehicles, defend areas and more. The high variety of missions and gameplay, plus the faithful rendering of the movie universe, will definitely delight gamers and fans of the Terminator universe alike!

Lead the Resistance, battling for survival against Skynet's army of Terminators in a third-person shooting game inspired by the movie.

samanosuke20

game này hay đấy, nhưng sao khi chơi mình thấy hơi khác so với hình giới thiệu, điểm khác rõ nhất là trên hình chế độ chơi để máy đứng còn khi chơi mình phải để landscape

sirate

bạn tạo thư mục mới để post game mà ko chịu dịch ra tiếng việt . Nếu copy tiếng anh wa thì bạn nên để trong phần cập nhật game nha ~.~

miitmos

Nhìn này tớ thếy gần giống trò Contra hồi xưa chơi ở hệ SNES thì phải :)) Nếu hok phải thì mong bỏ qua nhé :D

huynhkyphu

Game này là game mô phỏng trong phim Kẻ Hủy Diệt đây mà, cốt truyện khá hay, mún test chơi thử mà Line die rồi chủ topic ơi :-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
Link cho E71 cũng tiêu rồi. Nhờ chủ topic cho mính xin cái link khác với. Thank nhiều.=D>=D>