• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Test rom Mango cho HD2

Ko, mình dùng bình thường Sim Mobi. Dùng để trải nghiệm Mango thui, chứ DTF chơi xấu quá, cắm Zune nó hiện chính xác mình là Leo luôn
Thì trong phần Model hay Name thì ghi là LEO70 mà, cái này có thể thay đổi được tên máy theo ý mình khi lần đầu kết nối với Zune... Còn về SIM thì mình cứ khởi động lại máy 1 lúc lại báo Invalid SIM, dùng bản v5 của pdamatejam thì không bị...

hungweb

Thấy nó không khác biệt nhiều lắm so với bản NoDo hiện tại mới thấy cái Market Place được bố trí lại có vẻ dễ tìm kiếm hơn, Office hình như tích hợp office 365, Battery saver << cái này thấy có vẻ mới nhất và quan tâm nhiều nhất cuối cùng là cái chức năng Now playing-artis art trong Lock & wallpaper :))

Đợi khi nào ra bản hoàn chỉnh và chính thức thì Mango sẽ là bản WP7 rất đáng dùng trên em LEO của chúng ta...=D> Chừ giờ Android mãi cũng chán rồi, lại đổi gió sang WP7 thôi...>:)

chamcham737877

Thì trong phần Model hay Name thì ghi là LEO70 mà, cái này có thể thay đổi được tên máy theo ý mình khi lần đầu kết nối với Zune... Còn về SIM thì mình cứ khởi động lại máy 1 lúc lại báo Invalid SIM, dùng bản v5 của pdamatejam thì không bị...
MOD àh, đổi tên trong zune ko tác dụng để vào mk đc đâu

myGenio

win 7 hinh như ko cho lưu số dt vào sim thì phải

bạn cứ thử mò thêm đi coi có save to sim dc ko( một sp như thế này mà bạn quẳng đánh rầm), mọi người save bt nha bạn.

tuaneti

Thử làm lại sim xem sao bác, Dùng Android mà sim sử dụng chuẩn Phôi cũ là FC + Mất sóng, Còn WP có thể báo là Invalid SIM chăng, Bác thay một cái sim mới hơn vào xem thế nào là biết ngay !

Thử làm lại sim xem sao bác, Dùng Android mà sim sử dụng chuẩn Phôi cũ là FC + Mất sóng, Còn WP có thể báo là Invalid SIM chăng, Bác thay một cái sim mới hơn vào xem thế nào là biết ngay !
SIM thì mới làm lại xong cách đây mấy hôm...;;) Nhưng bản của pdamatejam vẫn xài okie mà...:p

voiconbt

sau tải về nhưng cài vô khi load đến chữ windows phone thì nó lại bị reset liên tục,không vô được màn hình chính

sau tải về nhưng cài vô khi load đến chữ windows phone thì nó lại bị reset liên tục,không vô được màn hình chính
Tháo pin ra lắp lại rồi khởi động lại xem sao. Mình cài không bị như bạn...

9xclub

ngoài lề tẹo ạ, wp7 có soft nào giống android thay phím cứng cho hd2 ko ạ, dùng wp7 hại nút back quá :D

ngoài lề tẹo ạ, wp7 có soft nào giống android thay phím cứng cho hd2 ko ạ, dùng wp7 hại nút back quá :D
Rất tiếc là không có bạn ạ... Đơn giản vì WP7 chỉ dùng phím cảm ứng chứ không dùng phím cứng...