• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tết tết tết tết đến rồi * TẾT theme by Ntv_79 * Link release: Its Free

Ntv_79

Xuân sang phúc lộc bình an tới
Tết đến vinh hoa phú quý về!

[video=youtube;yWIokftT4zg]http://www.youtube.com/watch?v=yWIokftT4zg[/video]

Xuân mới Nhâm Thìn cũng sắp đến, để góp không khí TẾT XUÂN cho toàn thể anh em PDAViet. Xin gửi mọi người Bộ đôi theme Tết. Chúc mọi người Xuân mới TẤN TÀI, TẤN LỘC.
Mình đã phải đặt hàng từng icon với dragon và ngồi add tất cả để tương đối full trên máy mình.
Big thanks to dragon!

Chúc mừng năm mới theme

TẾT theme

;;)Mình đã trao đổi với Dragon, bí mật và bất ngờ đã được giải đáp!

Các theme là hoàn toàn MIỄN PHÍ - Its Free

Pass: Ntv_79
DOWNLOAD CHÚC MỪNG NĂM MỚI THEME

DOWNLOAD TẾT THEME

Rồng bay phượng múa, rất kỳ công. =D>=D>=D>

Năm hết Tết đến .*.*. Đón Rồng , tiễn Mèo .*.*. Chúc ông, chúc bà .*.*. Chúc cha, chúc mẹ .*.*. Chúc cô, chúc cậu .*.*. Chúc chú, chúc dì .*.*. Chúc anh, chúc chị .*.*. Chúc luôn các em .*.*. Chúc cả các cháu .*.*. Dồi dào sức khỏe .*.*. Có nhiều niềm vui .*.*. Tiền xu nặng túi .*.*. Tiền giấy đầy bao .*.*. Đi ăn được khao .*.*. Về nhà người rước .*.*. Tiền vô như nước .*.*. Tình vào đầy tim .*.*. Chăn ấm, nệm êm .*.*. Sung sướng ban đêm .*.*. Hạnh phúc ban ngày .*.*. Luôn luôn gặp may .*.*. Tràn đầy hạnh phúc!

p/s: theme đẹp lộng lẫy luôn :x ;;)

chính xác tiền đâu phải là tất cả....sự vui vẻ với những chúc tết và themes tết thì ý nghĩa hơn rất nhiều
CUNG kính mời nhau chén rượu nồng
CHÚC mừng năm đến, tiễn năm xong
TÂN niên phúc lộc khơi vừa dạ
XUÂN mới tài danh khởi thỏa lòng
VẠN chuyện lo toan thay đổi hết
SỰ gì bế tắc thảy hanh thông
NHƯ anh, như chị, bằng bè bạn
Ý nguyện trọn đời đẹp ước mong
╔╗╔╗╔══╗╔══╗╔══╗� �╗╔╗
║╚╝║║══║║══║║══║� �╚╝║
║╔╗║║╔╗║║╔═╝║╔═╝� �═╗║
╚╝╚╝╚╝╚╝╚╝ • N E W Y E A R 2 0 1 2
hehe bất ngờ vẫn còn với các bạn, em thấy dấu ẩn ở đâu rồi thanks bác Ntv_79 nhiều nhé zui quá theme này bằng mấy cái pre cộng lại

yahoo...!!! rất cảm ơn sự nỗ lực tuyệt vời của các Bro đã làm nên 1 theme tuyệt đẹp cho ae chơi tết!!! 1 Theme hoàn hảo=D>=D>=D>

chỉ có hai từ LẠ & ĐỘC
cám ơn bác ntv nhiều, themes đẹp quá =D>

Thanks bác ntv79 nhiều. Themes đẹp quá.

Chỉnh sửa cuối:

tranlaptoan

Thích nhất các theme do anh em PDA việt làm. Có nên làm một toppic các theme full icon do anh em ko các MOD. :D
Thanks!!!

ace_hp7

Active Member
temp, huhu, có cần điều kiện gì như bên dragon không anh
1 gợi ý tuyệt vời ,bác NTV bổ sung mấy cái ????? vào đi >:)
đùa thôi ,sẽ có 1 bí mật ẩn chứa bên trong

Ntv_79

Trong lúc chờ đợi bất ngờ, để có thêm nhiều lựa chọn anh em nào có hình nền về TẾT XUÂN có thể up vào đây để mọi người tham khảo, nếu có thời gian mình sẽ add cho anh em luôn!=D>

sangbenh

hàng nóng trên pda.phut 90 rụi trọng tài cho bù giờ bao nhui phút đây

Ntv_79

Bất ngờ đầu tiên đã đến! 10 người click THANKS đầu tiên kiểm tra hộp thư nhé!=D>

ganang1234

yahoo...!!! rất cảm ơn sự nỗ lực tuyệt vời của các Bro đã làm nên 1 theme tuyệt đẹp cho ae chơi tết!!! 1 Theme hoàn hảo=D>=D>=D>

sangbenh

có nhầm links em ko anh 79

em thấy của anh đẹp hơn nữa mà

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
em tks 2 lần ;;) có đc 2 cái k bác NTV :p
chúc các bạn top 11 trở đi may mắn lần sau :D

thienmabadao

mình cám ơn bạn nhiều lắm đã nhận dc nhân dịp năm mới chúc Ntv_79 năm mới vui vẻ vạn sự như ý và chúc tất cả các bạn đều đạt dc những gì mình muốn hết biết nói gì nữa tóm lại là năm mới vui vẻ hy vọng bạn sẽ cho ra thêm nhiều theme đẹp