• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tetris - Game xếp hình từ Moto Z8 cho UIQ 3.x (Update 15/6/09)

Caohieu88

Tetris - Game xếp hình từ Moto Z8 cho UIQ 3.x

Anh em download đầy đủ cả 2 file rùi giải nén nhé!

tuan6566

Mình thích trò này lắm, bác có thể mod để chạy game này ở chế độ flip close được k? mình xài p990.Tks

eric86

cái này P990i ko chơi được, chỉ có nút xoay, còn sang ngang thì không có

minhtattoo

game nhin hấp dẫn quá nhưng không cài đựoc do máy chưa signed. do máy bị lỗi mổi lần hack máy mà vẫn không tìm ra nguyên nhân. bác caohieu co thể signed giúp được không ạ.
imei của mình là 3570 3301 7835 273.
xin chân thành cảm ơn

tommynguyen1961

game nhin hấp dẫn quá nhưng không cài đựoc do máy chưa signed. do máy bị lỗi mổi lần hack máy mà vẫn không tìm ra nguyên nhân. bác caohieu co thể signed giúp được không ạ.
imei của mình là 3570 3301 7835 273.
xin chân thành cảm ơn

Vấn đề sign bây giờ đã là quá cỗ hưũ rôì bạn à và cũng ko ai để ý tơí vấn đề đó nưã.
Việc hack máy bây giờ cũng quá đơn giản và có rất nhiêù cách để hack máy.Bạn nên tham khảo trong diễn đàn bạn nhé.

sonsbv

2 file tên giống nhau thì cài thế nào hả bạn? Cải file nào trước?

tuanhung1433

Game rất đẹp nhưng không điều khiển dịch ngang trên p9 được. Chỉ có xoay gạch bằng cách bấm nút space hoặc enter, vào menu bằng nút @ hoặc nút B. Vào menu help thì không chuyển trang đc nên không đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng đc. :-(

Posted via Mobile Device

minhtattoo

Vấn đề sign bây giờ đã là quá cỗ hưũ rôì bạn à và cũng ko ai để ý tơí vấn đề đó nưã.
Việc hack máy bây giờ cũng quá đơn giản và có rất nhiêù cách để hack máy.Bạn nên tham khảo trong diễn đàn bạn nhé.

ah di nhiên hack máy bây giờ là một điều vô cùng đơn giản. nhưng như đã nói. do máy bị lỗi nên không hack đuợc nữa. lúc trước đã từng hack signed một lần xài máy rất bình thường. nhưng tự nhiên xài bị restart liên tục ( xin nói rõ luôn là không có cài thêm cái gì hết ). nên mình đã hard reset vẫn không hết. tức quá up firmware luôn. máy trở lại bình thường. sau đó hack signed một lần nữa. huhu kết quả vẫn như cũ, vẫn bị restart. hehe nguyên nhân thì có trời mới biết. do vậy mình để máy y nguyên kô hack gì nữa hết.
(Đây là mình trò chuyện rieng với bác tommynguyen1961 đấy nhé)
Ai tốt bụng thì signed giùm mình game này mình cảm ơn lắm.
imei 3570 3301 7835 273

tommynguyen1961

ah di nhiên hack máy bây giờ là một điều vô cùng đơn giản. nhưng như đã nói. do máy bị lỗi nên không hack đuợc nữa. lúc trước đã từng hack signed một lần xài máy rất bình thường. nhưng tự nhiên xài bị restart liên tục ( xin nói rõ luôn là không có cài thêm cái gì hết ). nên mình đã hard reset vẫn không hết. tức quá up firmware luôn. máy trở lại bình thường. sau đó hack signed một lần nữa. huhu kết quả vẫn như cũ, vẫn bị restart. hehe nguyên nhân thì có trời mới biết. do vậy mình để máy y nguyên kô hack gì nữa hết.
(Đây là mình trò chuyện rieng với bác tommynguyen1961 đấy nhé)
Ai tốt bụng thì signed giùm mình game này mình cảm ơn lắm.
imei 3570 3301 7835 273

ok mình đã hiêủ nguyên nhân của bạn rôì và mình cũng đã từng bị lôĩ giống như bạn cách đây 1 năm khi mình còn là new member trong diễn đàn. Nhưng đây là chuyên mục game nên nêú có gì cần giúp đỡ bạn có thể mail trực tiếp cho mình, mình sẽ chỉ cho bạn. Khi nhận dc mail từ bạn mình sẽ delete những bài này để không làm loãng chủ đề này bạn nhé.

minhtattoo

email cua tommynguyen là thêm vào @yahoo.com phai không. nếu đúng thì mình đã gửi vào email rồi đó. cám ơn sự giúp đỡ của bạn. trong email minh sẽ nói rõ hơn.