• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TG-Play 1.00 Trình nghe nhạc phiên bản Mới!

backbedboy

tuyệt nhỉ. đang test.chủ yếu là cái âm thanh trung thực và chất lượng cao là good!:D:))cái hình nền mới vào có thay đổi được ko pác Thắng?Lyric của con này lấy của thằng TTpod mang qua có được hem?

chưa có phần mềm nào cho âm thanh trung thực như MP buil in trên đt , cái này mình test nhìu phần mềm rồi mới dám nói vậy . TTPOD cũng khá , gần bằng thôi , nếu biết chỉnh equalizer lại , còn mấy cái equalizer sẵn trong TTPOD thì thật tào lao , tác giả làm ra mất căn bản trầm trọng về âm thanh

leetran72

Các bác ơi thế âm thanh cái này so với TTPod thì cái nào có vẻ tốt hơn ạ. Xem video thì em đang dùng Core rồi (có cả xem youtube rất mượt) nên ko nhất thiết lắm

MinhThang

Manager
Các bác ơi thế âm thanh cái này so với TTPod thì cái nào có vẻ tốt hơn ạ. Xem video thì em đang dùng Core rồi (có cả xem youtube rất mượt) nên ko nhất thiết lắm

Dĩ nhiên là TTPOd âm thanh phải chuyên nghiệp hơn pm này rồi, pm này mới phát triển mà bạn. Cái hay của pm này là tích hợp xem phim và nghe nhạc đó.