• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC & THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC REZOUND (VIGOR)

jfk2000

tình hình là e mới tậu dc con HTC REZOUND của nhà mạng VERIZON nên đang muốn up lại rom gốc của máy . Bác nào co rom cho e xin và hướng dẫn uprom luôn nhá .em chân thành cảm ơn

PhamQuang

Manager

jfk2000

HTC Rezound báo no services !

hi các bác tình hình là máy em đang sử dụng sim mobifone bình thương nhưng mà sau khi em up rom ship xong thì máy mất sóng luôn . Máy báo tình trang no services . bay giờ gắn sim vào ko có sóng ko gọi được nữa có bác nào giúp em với . Hu....hu.....em mới mua cái máy mà chưa xài được bao lâu đã thành vay rùi . Bác nào giúp dc em xin hậu ta hoặc phí bao nhiêu em cũng xin gửi các bác . Cám ơn các bác trước

jfk2000

Cám ơn bác nhiều . Mà bác ơi có cách nào giúp em với sau khi uplai rom ship thì máy mất sóng luôn . máy báo tình trang no services luôn giờ ko gọi hay nhắn tin gì đc . Bác có cách nào cứu em với hu...hu....e mới mua con này đc vài ngày sử dụng giờ uprom lai bị mất sóng luôn

Taki7610

Unlock_GSM
Cám ơn bác nhiều . Mà bác ơi có cách nào giúp em với sau khi uplai rom ship thì máy mất sóng luôn . máy báo tình trang no services luôn giờ ko gọi hay nhắn tin gì đc . Bác có cách nào cứu em với hu...hu....e mới mua con này đc vài ngày sử dụng giờ uprom lai bị mất sóng luôn

Mình đã khắc phục được tình trạng mất sóng của bạn rồi. Đang xem kĩ lại 1 số thứ. Yên tâm nhé

jfk2000

A Luân ơi , anh cho em xin nick yahoo cua anh nha . de co gi em hỏi cho dễ .