• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC & THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC SENSATION XL

hoangthanh_mobi

giờ mình về rom gốc nhưng không được, nó báo rom máy cao hơn rom gốc, nhưng chắc là rom cook rồi vì 4.0.4 lận, mình HBoot 1.25 flash rom qua fastboot được không nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
bạn ơi máy mình cũng bị như thế này, khác mỗi cái radio-3831.16.00.16_M và là HTC__E11 (dutch).

Có thể giúp mình được không, mình đọc hết các bài trong topic này rồi nhưng chưa làm được vì chập chững chưa hiểu biết
thanks

Bạn vào trang này:http://www.persianhtc.net/index.php?dir= để tìm bản ROM thích hợp cho máy. Tất cả các link đều còn sống. Nhờ nó mà con Flyer của mình te tua luôn :D.

hoangthanh_mobi

mình về rom ship rồi nhưng không S-OFF được, làm theo cách trên diễn đàn không S-OFF được nhỉ

linhcbbl

các bác cho e hỏi. máy e từ lúc cho th e dùng nó không biết nên cài room sai hboot. h bật màn hình không lên bị treo ở logo. vào recovy vẫn ok nhưng khổ nỗi sai hboot nên vào thẻ nhớ thì trống không. có bác nào biết cách xử lý chỉ e với ạ

son_ttvnol

recovery-clockwork-touch-6.0.2.7-runnymede

cm-10.1-v1.4.0-runnymede.4.2.2

Chỉnh sửa cuối:

hieu9xhanam

anh ơi sao con htc senstion xl của em chỉ sạc pin đến 89% rùi dừng lại. không đầy pin được