• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG LG KS20

xghostx

ks20 bi loi nguon ko len

Tình hình là em vao phan test engineer chinh vao cai test den led tat nó đi giờ cai man hình nó tối thui luôn ko the chỉnh sang được nữa >sau đó em soft reset nó chỉ hiện lên cái đèn màu xanh chỗ sạc pin còn man hinh ko len có ai biết cách xin chỉ giúp dùm xem:((

Chỉnh sửa cuối:

hoanang88

giúp mình phá mật khẩu LG KS20 với

các bạn ai biết gì thì chỉ mình với, mình khóa mật khẩu bằng chương trình có sẵn trên máy LG KS20, xong giờ mình lại quên mất tiêu mật khẩu là gì rồi. có bạn nào biết chương trìh gì phá khóa nó thì giúp mình với nha.
cảm ơn nhjù nhjù...=D>

huynbi93vn

sau khi doc up zoom cho con KS20 của mình thi` làm đến bước 2676625720#, vào Menu, chọn "Factory Reset" >>> Yes >>> OK. Máy sẽ tự khởi động lại, HR.
sau khi máy khởi động lại thì nó hiện lên dòng sau tôi ko thể vào đc. bên trong
"Tap the screen to set up your Windowns Mpbile based device"
đây là lần đầu tiên mình dùng máy có hệ điều hành Windows mobile nên ae chỉ giáo e vs

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 43 minutes:

hep hep các pro oi

Chỉnh sửa cuối:

No_Spider

sau khi doc up zoom cho con KS20 của mình thi` làm đến bước 2676625720#, vào Menu, chọn "Factory Reset" >>> Yes >>> OK. Máy sẽ tự khởi động lại, HR.
sau khi máy khởi động lại thì nó hiện lên dòng sau tôi ko thể vào đc. bên trong
"Tap the screen to set up your Windowns Mpbile based device"
đây là lần đầu tiên mình dùng máy có hệ điều hành Windows mobile nên ae chỉ giáo e vs
[=========> Bổ sung bài viết <=========] 43 minutes:
hep hep các pro oi
Khi hiện lên dòng chữ đó bạn Tap vào màn hình máy 1 cái sẽ thấy hiện ra dấu cộng ở góc màn hình, dùng bút Stylus chấm vào giữa dấu cộng đó, làm lần lượt như vậy cho mỗi dấu cộng hiện ra, sau khi xong máy sẽ hiện ra phần chỉnh ngày giờ, tới đây thì chắc bạn biết rồi!

Sonaza

Nhờ giúp LG KS20 cài gprs

Em có 1 chú LG KS20 bây h máy chạy khá chậm có lẽ do bản rom này, em muốn up lại rom nguyên thủy của máy có bác nào làm được ko ạ?

Mà em muốn nhờ có bro nào cài giúp em GPRS lên nữa em cài hoài ko được, em gà lắm :(

lindankiss

cho em hỏi? con ks20 của em hiện h là tiếng hàn quốc! cho em hỏi:
+có phần mềm nào chuyển từ tiếng hàn sang tiếng anh ko? ( ko up rom nhé! vì cắm cáp là nó tắt màn hình! )
+ máy em sao nhận tin nhắn thì chỉ hiển thị đựoc 80% tin nhắn vd: anh nhớ em lắm ! thì máy em lại nhận đựoc tin nhắn là " anh nhớ em!
+ cái chổ cáp của em có bị hư ko vì kết nối máy tính là tắt màn hình! sạc vẫn đựoc! cho em biết chổ sữa
+ máy em là hàng trung quốc làm lại phải ko? thấy có in logo Vodafone và khởi động cũng có logo LG rồi VOdafone màu đỏ

lyhoathienlm

Cần Người Hướng Dẩn Cài Nhạc Chuông Cho LG KS20

tại vì em mới sài máy em k rành về phần cài nhạc chuông cuộc gọi và tin nhắn nên mấy anh chị thông cảm,ai có thể chỉ em cài nhạc chuông k ạ
em cảm ơn

trungif

Camera của máy mình bị sao ấy, chỉnh resolution càng cao thì chụp hình càng xấu, để 640x480 thì nhìn đỡ hơn 1 chút, có bạn nào biết cách nào hoặc dùng phần mềm nào cải thiện được không nhỉ, camera của con này tồi quá... Tkz.

nguyenluonghha

Có ai biết cách xem Live TV cho mạng viettel cho KS20 không. Khi mình click vào xem thì cứ 0% à. Thanks nhiều!

quoctruong29

e đang dùng lg ks20 mà vào wap bị lỗi font chữ xuất hiện ô vuông. các bác giúp e sửa với