• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc và thảo luận sử dụng Nokia Lumia 520

hevipway

bạn thử tải lại xem đuôi m4a ( máy mình ) wp 8 vẫn đọc bình thường. Chắc tải nhạc sàn hả. tải hẳn nhạc 320kps ý đập bass cho đã :))

uhm.hnay xem lại thì cũng ko pải do đuôi m4a,chả hiểu lỗi do đâu nưa

hevipway

bực thật.chuyển qua con này chả hiểu lỗi cái gì mà bjo mất toi mật khẩu facebook,điên thế

hevipway

ko biết bjo mới có pm unlock con này giống bên sym,ko có window 8 nên khó chơi quá

congtutrensan_9x

bực thật.chuyển qua con này chả hiểu lỗi cái gì mà bjo mất toi mật khẩu facebook,điên thế

không thay mật khẩu làm sao mất được. Chỉ có thể bạn gõ sai hoặc bị ai đó nghịch khóa tài khoản của bạn vào.
ko biết bjo mới có pm unlock con này giống bên sym,ko có window 8 nên khó chơi quá
Hiện tại chưa có bất kì tool hay JB nào cho wp 8. chỉ có thể dev unlock hợp pháp. Bạn nên cài Win 8 64bit ( cài bản pro mình sẽ share key bản quyền cho )

uhm.hnay xem lại thì cũng ko pải do đuôi m4a,chả hiểu lỗi do đâu nưa

vậy là đuôi bạn copy điện thoại không hỗ trợ rồi. dùng tool để convert đi.

hevipway

không thay mật khẩu làm sao mất được. Chỉ có thể bạn gõ sai hoặc bị ai đó nghịch khóa tài khoản của bạn vào.

Hiện tại chưa có bất kì tool hay JB nào cho wp 8. chỉ có thể dev unlock hợp pháp. Bạn nên cài Win 8 64bit ( cài bản pro mình sẽ share key bản quyền cho )

vậy là đuôi bạn copy điện thoại không hỗ trợ rồi. dùng tool để convert đi.
thank,mìh convert hết roài,đen vãi chưởng:tài khoản face bị khóa tạm thời.hiện giờ đang đi làm thuê nên ko dc cài linh tinh vào pc,pc riêng thì ko có,đành để hnào ra quán unlock vậy

hevipway

mà hình như wp8 chưa hỗ trợ bộ chỉnh âm pải ko nhỉ,mặc định máy nghe chán quá

hevipway

chủ thớt có cái opera cài dc cho 520 chưa unlock ko,trên market chả thấy cái trình duyệt nào ra hồn

congtutrensan_9x

thank,mìh convert hết roài,đen vãi chưởng:tài khoản face bị khóa tạm thời.hiện giờ đang đi làm thuê nên ko dc cài linh tinh vào pc,pc riêng thì ko có,đành để hnào ra quán unlock vậy
Dev Unlock trên win 8 64bit nhé. Mượn máy người thân đi chứ quán net nào có win 8 :)

mà hình như wp8 chưa hỗ trợ bộ chỉnh âm pải ko nhỉ,mặc định máy nghe chán quá
mặc định quá ngon rồi bạn à. chỉnh không chuẩn thì lại thành....hehe với giá của 520 như vậy là quá đủ
chủ thớt có cái opera cài dc cho 520 chưa unlock ko,trên market chả thấy cái trình duyệt nào ra hồn

Dùng trình duyệt mặc định tớ thấy ngon nhất. còn nếu muốn lướt wed mà không bị xoay màn hình thì dùng UCbrowser

hevipway

Dev Unlock trên win 8 64bit nhé. Mượn máy người thân đi chứ quán net nào có win 8 :)

mặc định quá ngon rồi bạn à. chỉnh không chuẩn thì lại thành....hehe với giá của 520 như vậy là quá đủ

Dùng trình duyệt mặc định tớ thấy ngon nhất. còn nếu muốn lướt wed mà không bị xoay màn hình thì dùng UCbrowser

uk,vậy up cho mìh xin bản win 8 đấy để lúc nào nhờ máy ông a.cái uc web thì dùng dc nhưng hay bị lỗi load trang,giao diện lại ko gọn như trìh duyệt khác

congtutrensan_9x

uk,vậy up cho mìh xin bản win 8 đấy để lúc nào nhờ máy ông a.cái uc web thì dùng dc nhưng hay bị lỗi load trang,giao diện lại ko gọn như trìh duyệt khác

http://up.4share.vn/f/4577717d7c767475/

Active . tắt mạng vào cmd gõ : - slmgr /ipk 2HJQN-B6PCT-VBK7B-8C62J-82KVC
Nó hiện bảng lên thì chọn - United Kingdom (UK)
Next nó hiện lên bảng active phone gõ 110773 - 055530 - 776492 - 702863 - 212630 - 195890 - 282353 - 622192
-OK active xong

0541120140

anh nghĩa có cách nào để chỗ vạch sóng pin luôn hiện trên màn hình k anh?