• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về mất tin nhắn trên 7610!

nguyen_dung832

mình đang dung điện thoại nokia7610.không hiểu sao tin nhắn người khác gửi đến mình đọc xong lưu vào máy khoảng 2 ngày mở ra đọc. lại không mở tin nhắn được nữa.cho mình hỏi là máy bị sao và mình pải làm sao:-?

tieuoanh

Super V.I.P
mình đang dung điện thoại nokia7610.không hiểu sao tin nhắn người khác gửi đến mình đọc xong lưu vào máy khoảng 2 ngày mở ra đọc. lại không mở tin nhắn được nữa.cho mình hỏi là máy bị sao và mình pải làm sao:-?

trường hợp này lạ quá :-?
lần trước mình cũng bị mất tin nhắn nhưng là : máy báo có tin nhắn nhưng mở ra thì ko đọc được, vì thẻ bị lỗi, sau khi 4mat lại thẻ thì ok
TH của bạn thử 4mat lại máy & thẻ nhớ xem sao :|

huynhquang

Bạn kiểm tra lại xem tin nhắn đang được lưu trên phone hay card nếu trên cars thì có thể lỗi do thẻ nhớ còn nếu trên phone thì mình nghĩ bạn thử backup rồi format lại máy(*#7370#) sau đó nếu vẫn ko hết thì chạy lại PM cho con 76 này .